PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ระบาย League of Legends

Shizuku
23rd February 2013, 12:15
แค่ระบายเฉยๆเน้อ อัดอั้นมานาน ฮ่าๆ

ตั้งแต่เข้า SS3 นี้มันจังเกิ้ลกันได้ทุกเกม น่าเบื่อโคตร
จังเป็นผมไม่ว่า แต่จังไม่เป็นนี้เซ็งโคตร

คนจังต้องคอยช่วยเลนอื่น และทำให้เลนบนฟาร์มได้ง่ายๆ
ที่สำคัญคนจังกับเลนบนต้องสื่อสารกันได้ ทำงานรวมกันได้
นี้อะไร ผมเห็นบางคนจังแล้วไม่ยอมขึ้นไปแก๊งเลนบน
หรือบางคนไปแก๊งแล้วตัวเองตาย แถมพาเพื่อนตายอีก คนยืนเลนก็อยุ่ยากขึ้น

โดยเฉพาะเลนบนบางที่โดนกด จังไม่ยอมไปแก๊ง ก็ฟาร์มไม่ได้ ของไม่ออก แล้วมันจะจังไปทำไม
จังกันแบบไม่รู้เหตุผล จังๆ ตามๆ กันไป มันน่ารำคาญนะ
เจอแต่คนจังไม่เป็นแทบทุกเกม ไอจัง...เอ๊ย !!!

เจอแบบนี้อยากจะ Uninstall ตัวเกมทิ้งๆไป แต่กลัวไม่มีไรเล่น = =

Real men cry
23rd February 2013, 12:18
ใจร้อนๆๆๆ อย่าใจเย็นนะ

Zaraki Kempaji
23rd February 2013, 12:18
เป็นคล้ายๆ กันหมดและครับเกมส์แนวนี้ ใน HON เองก็เรียกสายนี้ว่าพวก Ganker ซึ่งก็เจอบ่อยเหมือนกันไอ้ประเภทสื่อสารกันไม่รู้เรื่องเนี่ย

theerapatau
23rd February 2013, 12:19
ผมก็เจอ...แต่ผมเล่นอยู่NAนะ จังไม่เป็นยังไม่เท่ากับว่าเดินไปให้เค้าkillซึ่งๆหน้าโดยที่ไม่ยอมทำอะไรเลยคือเกิดแล้วก็เดินไปให้เค้าฆ่าแล้วเกิดก็เดินไปอีกซึ่งผมเจอมาแล้ว