PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหานี้มีใครช่วยผมได้มั่งคับเซงมาก(ของเถื่อนนะคับ)T_T

maxcemas
23rd February 2013, 19:44
พี่ๆคับคือเกม Assassin Creed 3 ผมใช้แครกCRACK-THETA ที่เล่นได้โดยไม่ต้องยุ่งกะ ยูบิดซอฟ แล้วเซฟเกมจะอยู่ที่ไหนหรอคับ(คือผมโหลดsave100%มาคับ)เล่นจบแล้วไง^^

เวลาลบเซฟเก่า ในเกมมันก็ค้างไปเลย อะมันไปอะไรหรอคับ:dntknw

ช่วยผมด้วยยย:dash

(เคยโพสไปแล้วรอบนึงคับแต่ไม่มีคนมาตอบเลยอ่า:()

AUTcher
23rd February 2013, 19:48
อยากช่วยอยู่ครับ T^T แต่ผมก็ไม่รู้เหมือนกัน
ตอนนั้นก็อยากหาเซฟอยู่ แต่ว่าเปลี่ยนลงแครกใหม่มันเลยไปไม่กลับเลย