PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ไมเคิล เบย์ คืนดี เมแกน ฟ๊อกซ์ เตรียมให้เธอรับบทนำใน นินจาเต่า

tonyhero
24th February 2013, 06:55

หลังจากทะเลาะกันพ่นน้ำลายเป็นไฟ แต่ดูเหมือนในวันนี้เรื่องทั้งหมดจะยุติลงแล้ว หลังจาก ไมเคิล เบย์ อุตส่าห์ ไปก้บคำนับขอให้นางเอกสาวของเขาอย่าง เมแกน ฟ๊อกซ์ มารับบทนำในหนังเรื่องใหม่ที่เขาเป็น โปรดิวเซอร์ อย่าง นินจาเต่า หรือในชื่อภาษาอังกฤษว่า Ninja Turtles นั่นเอง โดยบทที่ตัว เมแกน ฟ็อกซ์ ได้รับนั่นจะเป็น หญิงสาว ที่ได้มีความสัมพันธุ์ และ สนิทสนม กับเหล่า นินจาเต่า ที่ตอนนี้ตัวหนังยังไม่เปิดเผยรายละเอียดอะไรมาก ณ ตอนนี้ โดยตอนนี้ตัวหนังอยู่ในระหว่างแก้ตัวบท หลังจากบทร่างแรกนั่นออกมาแย่จนไม่มีใครรับได้ และเนื่องจากตัวหนังจะใช้คนแสดง ผสมกับการใช้ CGI เพื่อสร้างตัวละคร นินจาเต่า ทางตัวผู้กำกับ โจนาธาน เลบีสแมน จึงอยากให้มั่นใจด้วยว่า สเปเชี่ยล เอฟเฟกต์ ของเขานั่นจะพร้อมสำหรับ นินจาเต่า แถมยังมีข่าวลือออกมาอีกด้วยว่า ฉากแอ็คชั่นใน นินจาเต่า ภาคนี้ จะใช้ศิลปะ ปันจักสีลัต แบบเดียวกับที่ The Raid ใช้อีกด้วย

โดยภาพด้านล่างนั่นเป็นภาพที่ไมเคิล เบย์ อุตส่าห์ไปคำนับที่งาน MTV เพื่อให้เมแกน ฟ๊อกซ์ มาเล่นหนังให้เขานั่นเองครับ

Credit : Mthai

kingmes
24th February 2013, 09:06
เกี่ยวไรกับ นินจา เต่า ฟร๊ะ - -

ferina
24th February 2013, 09:17
เกี่ยวไรกับ นินจา เต่า ฟร๊ะ - -

"เมแกน ฟ๊อกซ์ มารับบทนำในหนังเรื่องใหม่ที่เขาเป็น โปรดิวเซอร์ อย่าง นินจาเต่า หรือในชื่อภาษาอังกฤษว่า Ninja Turtles นั่นเอง โดยบทที่ตัว เมแกน ฟ็อกซ์ ได้รับนั่นจะเป็น หญิงสาว ที่ได้มีความสัมพันธุ์ และ สนิทสนม กับเหล่า นินจาเต่า"

helos
24th February 2013, 10:08

อ่านได้ปีนึงไม่เกิน 7 บรรทัดสินะ ต้องเก็บโควต้าไว้ก่อนใช่มะ นี่เพึ่งต้นปีเอง ^^

ว่าแต่ครั้งนี้จะรอดมั้ยเนี่ย เจ๊งติดๆกันมาเยอะแล้วนะ นินจาเต่าเนี่ย

tonyhero
24th February 2013, 10:48
ไม่ได้อ่านเลยหรือเนื้อหาข่าว

thetopzrr
24th February 2013, 11:17
อ่านได้ปีนึงไม่เกิน 7 บรรทัดสินะ ต้องเก็บโควต้าไว้ก่อนใช่มะ นี่เพึ่งต้นปีเอง ^^

ว่าแต่ครั้งนี้จะรอดมั้ยเนี่ย เจ๊งติดๆกันมาเยอะแล้วนะ นินจาเต่าเนี่ย

ขึ้นอยู่กับผู้กำกับ และ เนื้อเรื่อง ว่าจะเจ๊งอีกใหมนินจาเต่าอะ

gintoki
24th February 2013, 17:53
.... เกี่ยวไรด้วยเนี่ย ไมเคิล เบย์ ก็แค่เป็นโปรดิวส์เองไม่ใช้หรอ ไม่ได้กำกับ ก็น่ะงาน Mtv มันก็ต้องทำอะไรหวือหวาแบบนี้แหละ
ถ้านินจาเต่า เฮียไมเคิลกำกับ ..คงจะระเบิดเละเลยแหละ 55 พรุ้งนี้มีใครดูออสการ์ม่ะ

universalpt
24th February 2013, 20:55
.... เกี่ยวไรด้วยเนี่ย ไมเคิล เบย์ ก็แค่เป็นโปรดิวส์เองไม่ใช้หรอ ไม่ได้กำกับ ก็น่ะงาน Mtv มันก็ต้องทำอะไรหวือหวาแบบนี้แหละ
ถ้านินจาเต่า เฮียไมเคิลกำกับ ..คงจะระเบิดเละเลยแหละ 55 พรุ้งนี้มีใครดูออสการ์ม่ะ

ประกาศรางวัลออสก้าเหรอครับ ? พรุ้งนี้กี่โมงครับ ช่องไรครับ ?

gintoki
24th February 2013, 21:15
ประกาศรางวัลออสก้าเหรอครับ ? พรุ้งนี้กี่โมงครับ ช่องไรครับ ?

ใช้ครับ ..ถ้าท่านใช้ทรูน่ะก็ช้อง 23 เลยก็ตั้งแต่ 6โมง ถึงเที่ยงอ่ะ

GaPoMiBo
24th February 2013, 22:44
Megan Fox ..... I Love You :clap

kingmes
25th February 2013, 15:48
ไม่ได้อ่านเลยหรือเนื้อหาข่าว

อันที่จริงก็รู้ครับ ..... ว่าเกี่ยวไรแต่แค่เล่นมุข ไปงั้น

Aulove
26th February 2013, 21:07
ประมาณนั้นครับ
เห็นชื่อก็แวบผ่านมาเผื่อเจอของดี อิอิ

topperioz
27th February 2013, 02:20

ภาพนี้ตั้งแต่ปี 2008 แล้วครับ
ใช้ google image ค้นหาดูได้

มันตั้งแต่ transformer 2 โน่น ตอนที่เขายังดีๆกันอยู่ แล้วหนังได้รางวัลจากงาน mtv
เมแกนก็ได้รางวัลด้วย ไมเคิลเบย์เลยแสดงความยินดี