PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเล่น Assassin Creed III จบแล้ว บ้างเข้ามาคุยกัน

pongsiri99
24th February 2013, 22:00
คือผม ยังไม่จบนะครับ แต่ติดตรง เนื้อเรื่องสุดท้ายอะ ที่ หลังจาก เดสมอน นำไปขุดสร้อยคอ มาอ่า

ผมเปิดใน Youtube บางคน ได้สร้ายมาแล้ว เดินไป ที่ประตูใหญ่ๆ แล้วไปต่อเลย

แต่ของผม ไม่ใช่อย่างงั้น -*- ผมต้องเดินไปคุย กับ สาวสีส้ม(ไม่รู้จะเรียกอะไร) การคุยแต่ละครั้ง ต้อง ปีนขึ้นไป กระโดด โยกย้ายไปมา

แต่มาติดตรง ครั้งสุดท้ายเนีย หาที่ ปีนไม่ได้ จริงๆ แถมผม สร้างของไม่ได้ด้วย เข้าไปใน เมนูแล้วค้าง ออก บ่ ได้ >< ต้องปิดเกมส์ เปิดใหม่

ใครจบเนื้อเรื่องแล้ว แนะนำ ที ครับ