PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกี่ยวกับ BF3

harnibal409
26th February 2013, 20:53
อยากรู้ว่าตัวปกติกับพรีเมี่ยม เอดิชั่นอันไหนดีกว่าน่ะครับตัวพรีเมี่ยมของเพิ่มมาเยอะรึป่าวกะจะจัดพรัเมี่ยมแต่เงินไม่พอ โปรมันสั้นไปหน่อยอ่านะอยากให้มันยืดไปหน่อย
สักต้นมีนาอะไรประมาณนี้ต้นเดือนหน้าแฟนผมจะให้ตังมา4000ไว้จัด 640gt พอเหลือจะจัดพรีเมี่ยมเอดิชั่นซะหน่อย

warhead007
26th February 2013, 21:02
พรีเมี่ยมเอดิชั่นดีกว่าเป็นขุมครับ DLC ครบปืนใหม่ๆเพียบ และได้ชื่อว่าเป็นพรีเมี่ยมแอดเค้าเท่ไปอีกแบบ จัดพรีเมี่ยมเอดิชั่นเลยครับ คุ้มมมมมมม

boomman
26th February 2013, 21:02
พรีเมี่ยม = ลัดคิวได้ ลายปืน ขึ้นชื่อว่าพรีเมี่ยม มี dlc ครบ ตั้งแต่ b2k ยัน end game

โปรโมรชั่น มันก็ไม่สั้นน่ะครับ ให้มาตั้ง 19 กุมภา ยัน 28 กุมภา แหน่ะ เวลาเก็บเงินก็มีเยอะ

harnibal409
26th February 2013, 21:05
ผมว่าผมจัดไม่ทันแล้วอ่าสิครับกว่าแฟนผมจะให้ตังก็2มีนาอ่ามีตังในบัญชี500เอง

romeWarrier
26th February 2013, 21:13
เ่อ่อ ขอถามเรื่องของผมได้ปะ ไม่อยากสร้างกระทู้ใหม่

ผมซื้อพรีเมี่ยมอิดิชั่นไปแล้ว ตัว954ที่ลดในออริจินอะครับ(แต่ยังไม่ได้โหลดลงเครื่องนะ)

เห็นตรงส่วนเสริมมีแค่ back to karkand กับ premiumที่เป็นตัวสี แต่ที่เหลือเป็นเทาๆเหมือนไม่ได้ซื้ออะครับ

แล้วยังมีพวกโบนัสพิเศษอีกหลายอย่างที่มันยังขึ้นซื้ออยู่เลย

ผมเลยสงสัยว่ามันใช่พรีเมี่ยมจริงๆหรือปล่าว หรือส่วนพวกนั้นต้องซื้อแยกเอง :sweat

boomman
26th February 2013, 21:16
เ่อ่อ ขอถามเรื่องของผมได้ปะ ไม่อยากสร้างกระทู้ใหม่

ผมซื้อพรีเมี่ยมอิดิชั่นไปแล้ว ตัว954ที่ลดในออริจินอะครับ(แต่ยังไม่ได้โหลดลงเครื่องนะ)

เห็นตรงส่วนเสริมมีแค่ back to karkand กับ premiumที่เป็นตัวสี แต่ที่เหลือเป็นเทาๆเหมือนไม่ได้ซื้ออะครับ

แล้วยังมีพวกโบนัสพิเศษอีกหลายอย่างที่มันยังขึ้นซื้ออยู่เลย

ผมเลยสงสัยว่ามันใช่พรีเมี่ยมจริงๆหรือปล่าว หรือส่วนพวกนั้นต้องซื้อแยกเอง :sweat

เทาๆนั้น คือ ยังไม่ได้โหลดมาเสริมครับ

เพราะส่วนมาก โหลด ภาคหลักมา มันจะโหลด B2k มาให้ด้วย

DLC อื่นๆ ส่วนมากมันจะให้เราเลือกโหลดเอง ครับ

Azllen
26th February 2013, 21:17
ตัวปกติ มี 9 map

ตัวพรีเมียม รวมทั้งหมด 5 DLC มี 20 map

รวมกันมี 29 map