PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมจะซื้อ BF3 แต่สมัคร K-Cyber Banking ไม่ได้ครับ

Sr!ce-I'm-Fool
26th February 2013, 20:59
ก็คือผมไปสมัครที่ตู้มา (ไม่ใช่บัตรผมนะบัตรเพื่อน) ไปก็ทำตามขั้นตอนในเว็บที่บอกมา พอใส่เบอร์โทรฯเสร็จแล้วมันจะให้กด ตกลง เพื่อยืนยันการสมัคร ผมกดแล้วมันขึ้นมาว่าไม่สามารถทำรายการได้ เท่านั้นแหละ ผมยืนขึ้นเลย ก็ทำใหม่ประมาณ 3 รอบก็เหมือนเดิม งงมากเลยต้องการจะถามผู้รู้ << ลืมบอก บัตรเพื่อนผมเป็นบัตร K-Debit Card เกี่ยวปะครับ แต่ผมก็ไปอ่านในเว็ปธนาคารมา มันบอกว่า บัตรเดบิตสามารถ จ่ายออนไลน์ได้เลยใช่ปะครับ แต่ผมก็ทำไม่เป็นอยู่ดีอะครับ !! ช่วยทีครับอยากเล่น BF3

MooRs108
26th February 2013, 21:02
ผมไม่เคยทำที่ตู้อ่ะครับ ผมไปบอกพนักงานว่าเปิด K-Cyber เขาก็จัดการให้หมดเลยครับ สบายดี

Sr!ce-I'm-Fool
26th February 2013, 21:04
ผมไม่เคยทำที่ตู้อ่ะครับ ผมไปบอกพนักงานว่าเปิด K-Cyber เขาก็จัดการให้หมดเลยครับ สบายดี

ผมกลัวว่ามันจะไม่ทันสิท่าน เพราะ BF3 หมดโปรโมชั่นพรุ่งนี้แล้ว T T

Beam-GuitarPro
26th February 2013, 21:29
ผมทำที่ธนาคารเลย พนักงานจัดการให้เสร็จสรรพครับ

haruhi002z
26th February 2013, 21:33
เอาน่า ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร มีลดครั้งนี้ก็ต้องมีลดอีก เชื่อสิ ผมเห็นBF3 ลดมา1-2ละนะ

ปล.ผมซื้อตั้งเเต่ออกใหม่ limited Edition แบบกล่อง 1700- (ตอนนี้ก็ทำใจได้ละ)

jawmonkish
26th February 2013, 22:16
http://kwebshopping.blogspot.com/ นี่ครับ ทำตามนี้เลย ก่อนอื่นต้องไปสมัครที่ตู้