PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จีบหญิงทางfacebookเริ่มยังไงดี

aung191
27th February 2013, 01:00
ผมเห็นผู้หญิงคนนึงครับเธอน่าจะอยู่ปี2 ผมเห็นหน้าเธอดูหวานๆในfacebookแล้วรู้สึกชอบครับ จะทักไปยังไงดีครับ แบบว่าอยากรู้จักเขา แต่มันดูแปลกๆเพราะไม่เคยจีบผู้หญิงผ่าน facebookครับ ทักไปแล้วกลัวไม่ตอบ แต่เขาอยู่มหาลัยเดียวกับผมนะครับ เอาไงดีครับ

CHRONO
27th February 2013, 01:02
ถามเค้าว่าเอาขนมจีบซาลาเปาไหมครับ // me เผ่น 555 มารอผู้รู้เช่นกัน:o

peetdekdeee
27th February 2013, 01:03
ท่านระวัง camera360 ทำพิษนะครับท่าน ท่านเคยเห็นตัวจริงหรือปล่าวครับ ถ้าเคยเจอตัวจริงก็ลุยต่อเลย

aung191
27th February 2013, 01:06
จริงจังกันหน่อยครับ ผมกำลังจะขึ้นปี4ละ ใกล้เรียนจะจบแล้ว อยากเจอคนดีสักคนครับ คนนี้จริงจังครับ

ZirusZa
27th February 2013, 01:23
A : ขอทักน่ะครับ :)
B : ..............
A : ว่างให้คุยด้วยหรือป่าวครับ :confused:
A : คือผมหาเพื่อนคุยด้วย เหงาอ่ะครับ ฮ่าๆๆ :hehe
A : ที่ทักก็เพราะ เคยเห็นอยู่วิลัยเดียวกันเลย อยากรู้จักครับ :blush
A : อ่าาาา ผมชื่อ....น่ะ แล้วคุณละ :victory
A : ครับๆ ยินดีที่ได้รู้จักน่ะครับ .... :thank
A : อ๋อๆ และเรียนอยู่คณะอะไรหรอ :confused:
A : เฮ้ย เรียนยากป่าวอ่ะ :pardon
A : สะบร๊ะเฮ้ย ขนาดนั้นเชียว จริงเหรอ โอ้ว บร้าๆๆๆ ..... ไปเรื่อยๆ :o
B : (สรุปว่า ขึ้นสถานะอ่าน แต่ไม่ตอบ 555555)

ปล. จะทักไปตามนี้ก็ได้น่ะครับ แต่เค้าไปทักแบบสุภาพๆ และก็อย่ารีบร้อน ยังไงก็สู้ๆน่ะครับ ท่าน จขกท. :game

pamzar5546
27th February 2013, 01:58
A:เฮ้ย ไอ้จ๊อด ว่างป้ะเนี่ย ส่งงานมาให้หน่อย จะรีบพิมพ์
B:คะ ? จ๊อดไหนคะ ?
A:เย้ยย โทษครับทักผิดคน ใครเนี่ย -..- (เริ่มแถ)
B:ชื่อ... ค่ะ ^^
A:บลา ๆ ๆ

id_iuoiuo
27th February 2013, 02:08
อย่าจีบคับเชื่อผม อย่าจีบในเฟส ถึงผมจะจีบติดหลายคนแล้ว แต่ ไม่เคยจบสวยเลย

khate007
27th February 2013, 02:10
เคยเห็นตัวจริงเขาหรือยังครับ O_o (ล้อเล่นครับ 555)