PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเล่นเกม PAYDAY™ The Heist บ้าง

freedomNUTz5
27th February 2013, 01:40
คือ ใครเล่น เกม PAYDAY™ The Heist บ้างอะครับ
พอดีผมพึ่งซื้อเกมนี้เกมแท้ เป็นเกมแรก คือเล่น ออนไลน์ไม่เป็นอะครับ
ใครที่เล่น ช่วยสอนผมหน่อยได้ไหมครับ
นี่ ID freedomnutzz
มือใหม่อะครับ
ขอบคุณครับ

Lightenning
27th February 2013, 01:46
ก็ไม่มีอะไรมากครับ ปล้นธนาคาร ทำตามระบบแบบแผน เวลาเล่นควรตั้งชื่อ TH ลงท้ายนะ เผื่อเจอคนไทย เค้าจะได้บอกจะได้สอน ผมก็เล่นอยู่ แต่ตอนนี้ ยังไม่ได้โหลดตัวเกมส์ re-install windows ไป เดี่ยวพาเล่นแล้วกันเน้ออ

freedomNUTz5
27th February 2013, 01:52
ก็ไม่มีอะไรมากครับ ปล้นธนาคาร ทำตามระบบแบบแผน เวลาเล่นควรตั้งชื่อ TH ลงท้ายนะ เผื่อเจอคนไทย เค้าจะได้บอกจะได้สอน ผมก็เล่นอยู่ แต่ตอนนี้ ยังไม่ได้โหลดตัวเกมส์ re-install windows ไป เดี่ยวพาเล่นแล้วกันเน้ออ

ขอบคุณครับ