PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สร้างบอร์ดBF3กันใหม่มั้ย

Granado
27th February 2013, 22:00
เนื่องจากคนนั้นเค้าโดนแบนไปเป็นที่เรียบร้อยทำให้ไม่มีการอัพเดทข่าวสาร

เลยอยากให้คนที่จัดแต่งบอร์ดเก่งๆทำ เพราะผมทำคงเน่ามากมาย

gafiled2
27th February 2013, 22:05
แค่เนี่ย ?

universalpt
27th February 2013, 22:29
คนอัพเดทผมว่าไม่ต้องเป็น จขกท. ก็ได้เน้ออ คนประจำกระทู้นั้นเขาก็อัพเดทให้เรื่อยๆนิผมเห็นนะ

Ibanez
27th February 2013, 22:31
แค่เนี่ย ?

ถึงผมจะไม่ใช่คนชอบ bf3 หรือพวก bf เท่าไหร่น่ะครับ

แต่ผมว่าสิ่งที่ จขกท. พูดมันก็ดีไปอีกแบบน่ะครับ

gafiled2
27th February 2013, 22:42
ถึงผมจะไม่ใช่คนชอบ bf3 หรือพวก bf เท่าไหร่น่ะครับ

แต่ผมว่าสิ่งที่ จขกท. พูดมันก็ดีไปอีกแบบน่ะครับ

ไม่ๆ คือกระทู้เดิมก็ใช้ได้ จะสร้างใหม่เพราะต้องการอัพเดทข่าว แค่เนี่ย คือมันก็ไม่ใช่เรื่องร้ายแรงนะไม่มีอัพเดทข่าวสาร เพราะช่วงนี้ก็ไม่มีอะไรอยู่แล้ว กระทู้เดิมพอมีไรใหม่ก็มาโพสกันไม่เห็นต้องไปสร้างใหม่เลย เดียว end game มาเดือนหน้าก็ไม่มีไรอีกแล้ว

อีกอย่างนะ เจ้าของกระทู้ก็โดนแบนไปเป็นชาติและ จนไม่มาเล่นและ ก็ไม่เห็นมีใครจะเดือดร้อนเรื่องข่าวสารเลย คือผมก็ไม่ได้จะว่า ว่ามันไม่ดีนะที่มาสร้างใหม่ เพราะของเดิมมันก็ใช้ได้น่ะ

Granado
27th February 2013, 22:43
งั้นอัพเดทยันBF4เลยเอ้า 555