PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เล่น Farcry 3 ต่อจากเซฟเดิมไม่ได้ครับ

Rev_Knightmare
28th February 2013, 11:45
ผมโหลด farcry 3 แครกของ reloaded มาครับ เล่นเกมได้ปกตินะครับแต่พอตอนเซฟ
มันขึ้น ประมาณว่าเกมนี้มีระบบ autosave อยู่แล้ว ผมก็เลยออกเกมเลยครับ
แต่พอเข้าเล่นใหม่ มันไม่มี load game ให้เลือกอ่ะครับ มีแต่ new game
โฟลเดอร์เซฟก็มีปกติ แต่เหมือนตอนเข้ามันไม่โหลดเซฟเดิมอ่ะครับ
มีวิธีแก้ไหมครับเล่นซ้ำจนเบื่อแล้วครับ

headshot deluxe
28th February 2013, 13:37
ต้องเล่นไปให้ถึงเช็คพอยท์นะครับมันถึงจะเซฟให้ ถ้านับจากเริ่มเปิดเกมก็ยาวพอดู จนถึงตอนเจอหมอแว่นน่ะ
เกมนี้จะเซฟเมื่อเราไปถึงเมืองใหม่หรือหมู่บ้านใหม่น่ะ เหมือนภาค 2 เลย