PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเรื่องคีย์ uplay หน่อยครับ

jabzaza
28th February 2013, 14:36
คือเพื่อนผมมันให้คีย์ far cry 3 มาอ่ะครับ แต่ผมหาที่ใส่คีย์ไม่เจอ ผมเลยลองเซิร์ชหาในกูเกิล เค้าบอกว่า ต้องมีแผ่นก่อนถึงจะลงได้อ่ะครับ สรุปคือ ผมต้องซื้อใช่มั้ยครับ ขอบคุณครับ:p:p

headshot deluxe
28th February 2013, 14:42
โหลดเกมแบบตัวเต็มมาก็ได้ครับ ตามสถานที่แจกเกมเถื่อนทั่วไป แล้วไม่ต้องลงแครก พอกดเข้าเกมมันจะถามหา key เราก็ใส่เลย

jabzaza
28th February 2013, 14:49
โหลดเกมแบบตัวเต็มมาก็ได้ครับ ตามสถานที่แจกเกมเถื่อนทั่วไป แล้วไม่ต้องลงแครก พอกดเข้าเกมมันจะถามหา key เราก็ใส่เลยโอ้วววเย่ ขอบพระคุณเป็นอย่างสูวยิ่งครับผมมมม
อิอิ

markza03
28th February 2013, 15:18
๊โหลดตัวเตมมา ACTIVE คีย์ก่อนก็ได้ครับพอโหลด แล้วใส่คีย์เรียบร้อย แนะนำให้ลบเกมทิ้งซะแล้วโหลดจาก Uplay อีกที (ถ้าเปิดใช้งานคีย์แล้วเราสามารถโหลดจากเซิฟของ Uplay ได้แบบอิสระครับ)

ยูเพลย์ มันไม่มีให้ ACTIVE คีย์แบบพวก STEAM นินา เสียดายตรงนี้แล -..-

jabzaza
28th February 2013, 16:04
๊โหลดตัวเตมมา ACTIVE คีย์ก่อนก็ได้ครับพอโหลด แล้วใส่คีย์เรียบร้อย แนะนำให้ลบเกมทิ้งซะแล้วโหลดจาก Uplay อีกที (ถ้าเปิดใช้งานคีย์แล้วเราสามารถโหลดจากเซิฟของ Uplay ได้แบบอิสระครับ)

ยูเพลย์ มันไม่มีให้ ACTIVE คีย์แบบพวก STEAM นินา เสียดายตรงนี้แล -..-นั่นสิ ผมก็อยากให้มันเป็นเหมือนสตีม ไม่ต้องมีแผ่น มีแต่คีย์ก็โหลดมาเล่นได้แล้ว