PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเรื่องลงเกม bf2142 วิน7ที

emaxxx12
31st August 2011, 18:27
คือผมซื้อแผ่นมาแล้วมีวิธี1บอกว่า

2. จากนั้นให้ Copy Folder Battlefield 2142 ไปไว้ใน

Folder My Documents < ดับเบิ้ลคลิ๊กที่ Icon My Documents ที่หน้าจอ Destop >

หรือ

C:\Documents and Settings\ เป็นชื่อที่เราตั้งชื่อ คอม ของเรา \My Documents

3. หลังจากนั้นให้เข้าเกมส์ จะมีหน้าจอให้ Login โดยที่ ช่อง ชื่อ แอคเคานท์ จะมีชื่อ Razor1911 อยู่แล้ว

ส่วนช่อง รหัสผ่าน ให้ใส่ Razor1911 เหมือนกันนะครับ จากนั้น กดเข้าสู่ระบบ เพื่อเข้าสู่การเล่นเกมส์ครับ

วิน7 มันไม่มี My Documents เข้าเกมได้แต่ล๊อคอินไม่ได้ทำไงดี

maxtubasp
13th December 2011, 09:23
ผมเข้าเกมไม่ได้เลยอ่ะ มันจะมีช่องขึ้นมาว่าให้ล็อกอิน ผมใส่อะไรไปก็ไม่ได้ แล้วผมต้องก๊อบ อะไรไปวาง ผมเข้าไปใน document แล้วมันมี fire นี้อยู่แล้วอ่ะครับ แต่ผมเข้าเล่นไม่ได้เลยอ่ะครับ

ทั้ง off และ on

ผมทำไงดีอ่ะครับ