PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครอยากให้มีBully Scholarship Editionภาค2มั่งครับ?

kunnaja4480
2nd March 2013, 10:07
ผมว่าภาคหนึ่งเหมือนมันแค่จบแบบทุกฝ่ายนับถือเรา แต่ผมว่าเจ้าGaryคงยังไม่ลดละ(ในความคิดส่วนตัว) เลยอยากให้มีภาค2จังเลย

~FeaR~
2nd March 2013, 13:29
มันเสี่ยงต่อการที่เด็กนักเรียนทำตามเกมได้ครับ เขาเลยไม่ทำต่อ แต่ผมเล่นมานี้ รู้สึกว่าสนุกกว่า GTA อีกครับ เหมือนเป็นเมืองอีกฝั่งของ GTA

RlucksN
2nd March 2013, 14:43
เขาไม่ทำต่อเพราะมันเด็กนี่แหละ เหมือนเคยมีเรื่องกับหน่วยงานนึงด้วย

Ratiio
2nd March 2013, 14:45
ผมละคนนึง เล่นจบตั้งแต่มี PS2 เค้าคงกลัวเด็กทำตามแหละครับ เลยไม่ทำออกมาเพราะถ้่าจะทำจริงๆ เค้าทำนานแล้วครับ ติดตามมานานเหมือนกัน :o :cool:

kunnaja4480
3rd March 2013, 13:50
มันเสี่ยงต่อการที่เด็กนักเรียนทำตามเกมได้ครับ เขาเลยไม่ทำต่อ แต่ผมเล่นมานี้ รู้สึกว่าสนุกกว่า GTA อีกครับ เหมือนเป็นเมืองอีกฝั่งของ GTA
อ่อแต่ผมว่านักเรียนไม่ทำตามหรอก เด็กฝรั่งใจถึงกว่าเด็กไทยเยอะ555

เขาไม่ทำต่อเพราะมันเด็กนี่แหละ เหมือนเคยมีเรื่องกับหน่วยงานนึงด้วย
โห คงเป็นเรื่องใหญ่น่าดู

ผมละคนนึง เล่นจบตั้งแต่มี PS2 เค้าคงกลัวเด็กทำตามแหละครับ เลยไม่ทำออกมาเพราะถ้่าจะทำจริงๆ เค้าทำนานแล้วครับ ติดตามมานานเหมือนกัน :o :cool:
ส่วนผมเล่นใน PCครับ แต่ผมว่าสนุกมีเนื้อหาไม่รุนแรงมากมายนะครับ