PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : มีใครเล่น CS GO mod zombie มั้งครับ

skopio01
2nd March 2013, 17:13
ผมมีปัญหาคือเริ่มแมพแล้ว บอทมันไม่หนีซอมบี้ ซอมบี้ก็ไม่มีเริ่มเกมปุ๊บยิงกันเองเฉยเลย map ze มันก็เอามีดมาฟันกันเอง ไม่หนีเลย ผมต้องทำยังไงถึงจะให้มีซอมบี้อ่ะครับ

vee191
2nd March 2013, 21:38
*0* มีด้วยเหรอครับ เล่นกับบอท แต่ผมเคยเจอแบบเล่นออนไลน์นะครับ ฝ่ายไหนเป็นซอมบี้ต้องถือมีด :o เหหมือนตอนนั้นจะเป็น Version Beta นะครับ แต่เล่นกับบอทไม่ทราบนะเนี่ยว่ามีด้วย :eek:

skopio01
2nd March 2013, 23:29
*0* มีด้วยเหรอครับ เล่นกับบอท แต่ผมเคยเจอแบบเล่นออนไลน์นะครับ ฝ่ายไหนเป็นซอมบี้ต้องถือมีด :o เหหมือนตอนนั้นจะเป็น Version Beta นะครับ แต่เล่นกับบอทไม่ทราบนะเนี่ยว่ามีด้วย :eek:
อ่าวผมนึกว่ามีเล่นกับบอท ด้วย กำเลย - -