PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : IE มีปัญหาครับ

cloud14
3rd March 2013, 11:03
คือเข้าเก็บไได้ตามปกติเเต่ พอเข้าเข้าตามลิ้งมันจะค้างอะครับเช่นเข้าไอคอนเว็บ Audiotion หน้า Desktop มันจะค้างนานเลย มีวิธีแก้ใหม่ครับ
(ปล.) ผมใช้ IE นะครับเพราะมันคล่องดีนะถึงจะช้ากว่าก็เหอะ...

ILLSLICKfc
3rd March 2013, 12:53
ของผมเวลาเข้าเกม SF จาก IE ไอคอนที่หน้าจอจะกดไม่ได้ คลิ๊กขวาไม่ได้ แต่ตรง taskbar , gatget ,ปุ่มstart กดได้ปกติ ต้องรีเครื่องใหม่ถึงจะหาย เป็นตอนไปลงวินโดว์มาใหม่เมื่อวานไม่รู้จะทำไง