PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนขอถามเกี่ยวกับ 3bb หน่อยนะครับ

RabbitsZombie
3rd March 2013, 14:00
คือตอนนี้ผมใช้แพคเกต 10mb อยู่ หากผมจะเปลี่ยน เร้าเตอร์เป็น เร้าเตอร์ Wifi นี่ผมต้องแจ้งเปลี่ยนแพคเกตมั้ยครับ เพราะเห็น 3bb ก็มีพวกแพกเกตwifi 10mb เหมือนกัน
หรือว่าแค่ไปติดต่อขอซื้อเร้าเตอร์ wifi ที่ศูนย์แล้วเปลี่ยนได้เลย

อีกคำถามนะครับ ใครพอจะรู้รายละเอียดของพวก Pocket Wifi มั้ยครับ ตอนนี้เห็นของ AIS มีอยู่ เลยอยาากรู้รายละเอียดอ่ะครับในเว็ปมันบอกรายละเอียดไม่ครอบคลุมเท่าไร