PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : psn id ครับ

tuiiolaly
3rd March 2013, 17:37
ใครที่ยังเล่นเกมเก่าๆอยู่ เช่น GTA the lost and danmed . red dead บ้าง ผมขอ id พวกท่านได้ไหมครับ.........ขอบคุณครับ

ID: R_keeper ลบกวนท่านทังหลายด้วยน่ะครับ :help

kevinmitnick
3rd March 2013, 17:38
ของไทย ป่าว ครับ หรือ US

ผมไม่ได้เล่น เกม พวก นี้ แล้ว รอ GOD OF WAR 4 ตอนนี้ก็ เล่น RE6 และ ก็ MGS 4 :rofl

tuiiolaly
3rd March 2013, 17:46
ใช่แล้วครับ US ครับ

tuiiolaly
3rd March 2013, 17:59
ช่วย addfriend ผมที....เหงาครับ ยังไม่มีเพื่อนเลย

The_O
3rd March 2013, 18:06
เรดเดด นี่ผมดองอยู่เลย โหมดออนไลน์มันมีอะไรให้ทำมั่งอ่ะ

ตอนนี้ผมเล่น เมตัลเกียร์ ไรซิ่ง อยู่
แล้วก็ยังมี Dead space 3 นะ(ดองไว้ แผ่นยังไม่ได้เเกะเลย)
แล้วก็ส่วนใหญ่จะเล่น COD กะเพื่อนๆครับ

PSN:Muscle_Bomber ครับ
ลองแอดมาดูก่อนก็ได้ครับ :-)

kevinmitnick
3rd March 2013, 18:17
เดี่ยวผม แอด ไป ครับ ไม่คงไม่ใช้ตอนนี้ เพราะ ยังไม่เล่น ^^

tuiiolaly
3rd March 2013, 19:33
เรดเดด นี่ผมดองอยู่เลย โหมดออนไลน์มันมีอะไรให้ทำมั่งอ่ะ

ตอนนี้ผมเล่น เมตัลเกียร์ ไรซิ่ง อยู่
แล้วก็ยังมี Dead space 3 นะ(ดองไว้ แผ่นยังไม่ได้เเกะเลย)
แล้วก็ส่วนใหญ่จะเล่น COD กะเพื่อนๆครับ

PSN:Muscle_Bomber ครับ
ลองแอดมาดูก่อนก็ได้ครับ :-)

ขอบคุณมากๆครับ.....เย้มีเพื่อนแล้ว

tuiiolaly
3rd March 2013, 19:33
เดี่ยวผม แอด ไป ครับ ไม่คงไม่ใช้ตอนนี้ เพราะ ยังไม่เล่น ^^

ขอบคุณครับ