PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ติดอนิเมะ ครับ

zerohut
3rd March 2013, 17:56
คือเมื่อก่อนผมเล่นเกมบ่อย+นานมากจนกระเพื่อนของผมแนะนำอนิเมะเรื่อง "กินทามะ" หลังจากนั้น....

ผมก็ดู..ดู..แล้วก็ดูจนลามไปดูเรื่องอื่นด้วย....

จนผมไม่มีเวลาให้กับเกมที่ผมรัก T^T

ผมก็เลยอยากรู้ว่าในบอร์ดนี้มีคนที่เคยมีปัญหาแบบเดียวกับผมว่ามีวิธีแก้ยังไงบ้างอะครับ

ปล. หมวดนี้เกี่ยวข้องกับสุขภาพ ดังนั้นผมเลยคิดว่าอาการนี้เกี่ยวข้องกับจิตใจของผมด้วย
ปล.2 อาจจะไม่ได้เข้ามาส่อง แต่ก็ขอขอบคุณทุกท่านที่แสดงความคิดเห็นนะครับ

Kwacharakorn
3rd March 2013, 17:56
ผมก็เป็นนะแต่แบ่งเวลาได้ :o

piredha008
3rd March 2013, 17:59
ผมก็เป็นเหมือนกันนะ ติดจนต้องซับแปลเองเลย :o

gap
3rd March 2013, 18:00
ผมคงแบบเดียวกับ จขกท. ละครับ แต่ผมแบ่งเวลาส่วนใหญ่จะเน้นเล่นเกมส์ มากกว่าดูอนิเมะครับ :)

๐Rexion๐
3rd March 2013, 18:00
เบื่อเมะเมื่อไร ตอนนั้นละครับที่จะกลับมาเล่นเกมต่อ
ผมเคยเป็นอยู่ช่วงนึงเบื่อเกม(มากกก)เลยไปดูเมะดูไปดูมาติด(ไปเป็นปี)เกมไรมาใหม่ก็แค่โหลดมาลองถ้าไม่หนุกก็ลบทิ้งไปดูเมะต่อ ฮ่าๆ (แต่ถ้าหนุกก็ผมก็จะเล่นจนจบอ่ะครับจบแล้วก็ลบทิ้งเลย -___-)

kantconner67
3rd March 2013, 18:04
ผมติดทั้งคู่ ติดทั้งเมะ ทั้งเกม 555

theneddube
3rd March 2013, 18:05
อยากติดมั่งเลย แต่ผมไม่ค่อยมีเวลา ^_^

tff007
3rd March 2013, 18:13
คือเมื่อก่อนผมเล่นเกมบ่อย+นานมากจนกระเพื่อนของผมแนะนำอนิเมะเรื่อง "กินทามะ" หลังจากนั้น....

ผมก็ดู..ดู..แล้วก็ดูจนลามไปดูเรื่องอื่นด้วย....

จนผมไม่มีเวลาให้กับเกมที่ผมรัก T^T

ผมก็เลยอยากรู้ว่าในบอร์ดนี้มีคนที่เคยมีปัญหาแบบเดียวกับผมว่ามีวิธีแก้ยังไงบ้างอะครับ

ปล. หมวดนี้เกี่ยวข้องกับสุขภาพ ดังนั้นผมเลยคิดว่าอาการนี้เกี่ยวข้องกับจิตใจของผมด้วย
ปล.2 อาจจะไม่ได้เข้ามาส่อง แต่ก็ขอขอบคุณทุกท่านที่แสดงความคิดเห็นนะครับ

555555 ติดคุณกินแล้วหรอ ><

gintoki
3rd March 2013, 18:14
ติดไปเถอะครับติดเข้าไป ดูมันให้เยอะๆ โดยเพราะกินทามะเนี่ย จง เสพ เสพ เสพเข้าไป หึหึหึ