PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : น้อยใจแฟนครับ

kimasd555
4th March 2013, 17:50
คือเวลาเล่นfacebookอ่ะครับ ผมโพสอะไรหาเค้า เค้าไม่ค่อยตอบอ่ะครับเค้าแค่likeอย่างเดียว ทีกับคนอื่นนะดันตอบน้อยใจครับ

thexaou
4th March 2013, 17:58
ของแบบนี้อย่าเพิ่งด่วนสรุป แล้วก็อย่าเก็บไปคิดมาสิครับ ผมเพิ่งโดนมาเมือคืนกว่าจะนอนหลับก็ตี3 ได้บ่นอะไรไปบ้าง ก็สบายใจขึ้น เรื่องราวก็แทบไม่ต่างจากคุณเท่าไหร่ แต่ของผมคือ ไปคุยกับคนอื่น แล้วผมก็อยู่ด้วย บทสนทนาก็สนิทกันมากทำได้ผมเกิดอาการหึงครับ อาการแบบนี้เป็นกันได้ทุกคน วิธีแก้ก็ขอให้คุยกันเป็นปรกติครับ อย่าห่างเหินเป็นพอ ผมรู้มาแค่นี้ละ

Pop_PeR
5th March 2013, 00:13
ผู็หญิงก็อย่างเงี๊ยย ย = =

JamiesMc'Avoid
5th March 2013, 10:03
ลองถอยห่างออกมาครับ ไม่ต้องทัก ไม่ต้องพูดอะไร ถ้าเค้าสนใจ เค้าก็ยังรักเรา

#แต่ถ้าเค้าไม่สน คุณก็คงมีคำตอบแล้ว : )

tentaethaibio
5th March 2013, 10:13
ลองถอยห่างออกมาครับ ไม่ต้องทัก ไม่ต้องพูดอะไร ถ้าเค้าสนใจ เค้าก็ยังรักเรา

#แต่ถ้าเค้าไม่สน คุณก็คงมีคำตอบแล้ว : )

ตามนั้นครับ ผมกำลังใช้อยู่

HOLOGRAM
5th March 2013, 22:11

กลัวจะวัดกันนะสิ

แกไม่ตอบไม่คุยใช่ไหม

ฉันก็ไม่ตอบไม่คุยเหมือนกัน ......

haruhi002z
5th March 2013, 22:15
ทุกวันนี้ผมก็เข้าดูว่า เเต่ละคนจะ โพส หรือ โชว์ อะไรกันมั้งก็เเค่นั้น