PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากรู้ว่า warz emulator เล่นกับ warz แท้ ได้มั้ยครับ

1t2t3t4t
4th March 2013, 21:32
อยากรู้ว่า warz emulator เล่นกับ warz แท้ ได้มั้ยครับ

boomman
4th March 2013, 21:54
warz emulator เขาปิดไปแล้วนะเนี่ย เวปบอร์ดเขาก็ ร้างเรียบ

และเถื่อนมันจะไปกับเล่นแท้ได้ยังไงครับ ? ของซื้อมาแพง กับ ของที่ได้มาฟรี ? จะอยู่ด้วยกันได้หรอ ?

ง่ายๆไม่ได้ครับ ถ้าได้คงเกลื่อนบอร์ดไทยแหละ

skyhot004
4th March 2013, 22:09
warz emulator เขาปิดไปแล้วนะเนี่ย เวปบอร์ดเขาก็ ร้างเรียบ

และเถื่อนมันจะไปกับเล่นแท้ได้ยังไงครับ ? ของซื้อมาแพง กับ ของที่ได้มาฟรี ? จะอยู่ด้วยกันได้หรอ ?

ง่ายๆไม่ได้ครับ ถ้าได้คงเกลื่อนบอร์ดไทยแหละ

เถื่อนกับแท้อยู่ด้วยกันได้นะบางเกมแต่WarZไม่ได้แน่นอน

ดูอย่างKilling Floorแท้กับเถื่อนยังอยู่ด้วยกันได้เลยเถื่อนแค่ต้องอัพPatchให้เหมือนกันแค่นั้นเอง

Left 4 dead 2,Counter strike source,Tf2 (ก่อนที่มันจะเป็นF2P),Half life 2 DM,เกมทุกเกมของValveที่มันLanกันได้

ก็แค่ต้องอัพPatchให้เหมือนกันก็อยู่ด้วยกันได้แล้ว