PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอร้องครับเกี่ยวกับ AC3 ได้โปรด

maxluxwoo
5th March 2013, 01:38
ท่าน ๆ ครับ วันนี้ผมลองลงตัวอัพเดทครับนี่แล้วมันมีภาสาอังกิดขึ้นมาแบบนี้ could not retrieve installation folder! in installation will be aborted.

เดี่ยวผมนอนก่อนครับ ขอคำแนะนำ เยอะ ๆ นะครับ คืออยากเล่น DLC อ่าครับ ผมโหลดเกม FULL SKIDROW ของท่านรามิสมาครับ

Aequitas
5th March 2013, 01:43
โหลดแพทจากในเว็บนี้ไปลงเองดูนะครับ มีคนอัพแพทแยกมาให้อยู่ ลองไปหาๆดูนะ

แต่ถ้ายังลงไม่ได้ก็โหลดเกมที่อัพเดทเป็น 1.03 ให้แล้วไปเลยดีกว่าครับ โหลดใหม่ทั้งเกมไปลงเลย

ของผมก็มีปัญหาอัพเดทไม่ได้ ก็โหลดใหม่มันทั้งเกมเลย ง่ายดี

nuninza15
5th March 2013, 01:48
มันหา Folder Game ไม่เจอละมั้ง ตอนติดตั้ง patch ลอง Bowers ไปหา Folder ที่ลงเกมไว้สิครับ ผมเล่นของแท้อ่าแนะนำไม่ได้มากเพราะผมระบบ Auto

maxluxwoo
5th March 2013, 16:35
มันหา Folder Game ไม่เจอละมั้ง ตอนติดตั้ง patch ลอง Bowers ไปหา Folder ที่ลงเกมไว้สิครับ ผมเล่นของแท้อ่าแนะนำไม่ได้มากเพราะผมระบบ Auto

ผมลองแล้วครับก้ไม่ได้ ทีนี้ผมเลยลองให้มันอัพเดท auto อยู่ดี ๆ cpu ผม รัน 30 - 50 ตลอดลบล้างเครื่องใหม่ 3 รอบแล้ว ครับ:help พอล้างเครื่องลบเกมเครื่องปกติ