PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอถามเรื่องเกี่ยวกับท่านชายหน่อยครับจะเก็บไว้เป็นความรู้18+

kondoisao
6th March 2013, 22:23
ผมเคยมีอะไรกับแฟนแต่ไม่ใส่ถุงสอดไปเอาเข้าเอาออกไม่ถึง 20 ครั้งน่ะครับ(เมนมาปกติ) ตอนนั้นยังดีที่สติกลับมาทันผมเลยหยุดเเล้วออกไปซื้อถุงที่ปั๊มมาใช้ .... (ถุงปั๊มเคยแตกผมล่ะเครียดไปพักนึง เเล้วเมนก็มาปกติอีกนั้นแหละ :sweat )

หลังจากนั้นก็ใส่ถุงมาตลอด

คือผมอยากรู้ว่าในน้ำหล่อลื่นของผู้ชายเวลาเนี่ย มันมีอสุจิที่เล็ดลอดออกมาประมาณกี่ตัวเหรอครับ .... สอดเข้าไปไม่ถึง 20 ครั้งโอกาสท้องจะมีมากไหม?

เเล้วท้องช่วงเดือนแรกๆเนี่ยจะมีอาการยังไงเหรอครับ?

หลังจากที่ถุงยางอนามัยแตกตอนนั้นเมนแฟนผมก็มาเเล้ว แต่ช่วงนี้แลเธอมีอาการคลื่นไส้ อาเจียน แบบนี้ท้องไหมอะครับ เเล้วผมสามารถไปซื้อที่ตรวจมาเช็คได้เลยหรือเปล่า:confused:

haruhi002z
6th March 2013, 22:29
ในน้ำหล่อลื่นนี้มีอสุจิอยู่ครับ
เวลาท้องช่วงเเรกเนี้ยแฟนจะมีอาการเหม็นกลิ่นอาหาร หน้ามืน เเละจะสีหน้าเคลียด ///เห้ย ผะะะะผมไม่เคยทำใครท้องนะ

inwharn205
6th March 2013, 22:56
จากที่เรียนมามีอสุจิออกมาเป็นแสนๆเลยครับ แต่มีไม่กี่ตัวแข็งแรงครับผม

JamiesMc'Avoid
7th March 2013, 11:00
อสุจิล้วนๆครับ ที่ท้องกันส่วนใหญ่เพราะคิดว่าเป็นน้ำหล่อลื่นกันทั้งนั้น

ถ้ามีอาการผิดปกติก็ควรไปพบแพทย์เลยครับ ไม่ต้องอาย

# อย่าลืมกินยาคุมหลังมีเพศสัมธู์นะครับ

ballba
7th March 2013, 15:13
ถ้าข้น หยดละล้านตัว ตีไปงั้นเลยครับ

อาการ ก็ปวดหัวอาเจียน ท้องถูก เหนื่อยง่าย หิวของเปรี้ยว ปัสสาวะบ่อย

Pop_PeR
7th March 2013, 15:56
อ๋อ ที่ปั้ม ใช่ที่หยอดตู้รึเปล่านี่ = = เห็นเกลื่อนเมือง จะได้ไปบอกเพื่อนว่า ระวัง เเตก . . ..

Shadowheart
7th March 2013, 19:56
หยอดตู้นี่โคดจะไร้คุณภาพเลยครับมันมีติดไว้แค่ให้รู้ว่ามีจิตสำนึกดีเป็นห่วงแค่นั้นแหละ !!
มองเตือนใจได้แต่ถ้าจะซื้อจริง ๆ เดินเข้ามินิมาทมันดีกว่า