PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แฟนชอบคุยกับคนอื่น

Nuttawatcom
7th March 2013, 09:29
แฟนชอบคุยกับคนอื่น ในเฟส ในอะไรต่างๆ

ผมล่ะไม่ชอบมากเลย :(

ทำยังไงดี

THE DarkLight
7th March 2013, 11:03
ความรักคือการเชื่อใจครับ เขาอาจจะเป็นพวกชอบเข้าสังคม เลยชอบคุยกับคนอื่น ตรงนี้ต้องใช้ความเชื่อใจอย่างเดียวครับ ถ้าไม่เชื่อใจกันไปกันไม่ได้หรอกเชื่อผม

eswc2012nerverdie
7th March 2013, 12:23
ผมก็เป็น -__- แต่ก็พยายามเชื่อใจครับ ถ้ารักไม่มีความเชื่อใจก็ไปไม่รอด .

ballba
7th March 2013, 15:17
คนเรามันก็หวงกันธรรมดา แต่มันก็ขึ้นอยู่กับความซื่อสัตย์คนรักเราด้วยนะ

เชื่อใจอย่างเดียวก็ไม่ได้ คนรักเราต้องไม่คิดนอกใจหรือสิ่งอื่นใดไปมากกว่านั้นครับ

ถึงจะน่าเชื่อ ถ้าเพื่อนกันมาเรียกที่รัก บอกว่ารักนะคิดถึง. มีลับลมคมใน ไม่ใช่ละ

มีทืบ 555 :o