PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเล่นbf3บ้าง เข้ามาหน่อยครับ

482566789
7th March 2013, 12:43
เเอดผมเป็นเพื่อนหน่อยครับ ชื่อ 482566789(ยังไม่เป็นชื่อเลย -,,-)

เเล้วก็ถามว่า เวลาปิด คอนโซล ปิยังไงครับ ขึ้นมาทีไรเป็นต้องออกเกม

headshot deluxe
7th March 2013, 13:41
อุตส่าห์มีกระทู้แฟนคลับให้รายงานตัวกันเป็นเรื่องเป็นราว แต่ก็ยังไม่ค่อยจะเข้ากันนะ จะมีไปทำไมน้อ
คำถามที่คุณถาม ผมเห็นเขาถามตอบกันเป็นสิบรอบแล้วมั้ง ในกระทู้แฟนคลับน่ะ

Eikkew
7th March 2013, 13:51
กด shift+ตัวหนอนค้างครับ (ตัวเปลี่ยนภาษานั่นเเหละครับ)

482566789
7th March 2013, 14:44
ผมไม่ใช่เเฟนคลับนี้นา ก็เเค่เล่นบางเวลา ส่วนเรื่องที่ผมจะเข้าไม่เข้า คุณมีสิทธิอะไร จะสั่งให้ผมเข้า

headshot deluxe
7th March 2013, 15:12
555 กะแล้วว่าต้องมาแนวเกรียน
เขารวมกระทู้เป็นแฟนคลับ จะได้หาเพื่อนเล่นเกมเดียวกันได้ง่ายๆ อีกอย่างคือมันจะได้ไม่กระจัดกระจาย ไม่ต้องตั้งกระทู้ใหม่เยอะๆ
ถ้าต่างคนต่างตั้ง คนนึงก็ 1 กระทู้ 80 คนก็ 80 กระทู้ มันก็ดันกระทู้คนอื่นตกหน้าหมด กระทู้คนที่เขามีปัญหาเดือดร้อนจริงๆ จะได้มีคนตอบบ้าง ไม่ใช่โดนกระทู้หาเพื่อนเล่นดันตกหน้า
แต่ถ้าคุณไม่อยากถูกบังคับก็ไม่เป็นไรครับ ผมคงบังคับให้คนทุกคนทำเพื่อความเป็นระเบียบของส่วนรวมไม่ได้ ของแบบนี้มันอยู่ที่จิตสำนึกล้วนๆ
อย่างน้อยก็ผมคนนึงล่ะไม่อยากแอดคุณเป็นเพื่อน กลัวโดนถามว่ามีสิทธิอะไรมาแอด คงจะเงิบไม่ใช่น้อย

purinatjr
7th March 2013, 19:46
555 กะแล้วว่าต้องมาแนวเกรียน
เขารวมกระทู้เป็นแฟนคลับ จะได้หาเพื่อนเล่นเกมเดียวกันได้ง่ายๆ อีกอย่างคือมันจะได้ไม่กระจัดกระจาย ไม่ต้องตั้งกระทู้ใหม่เยอะๆ
ถ้าต่างคนต่างตั้ง คนนึงก็ 1 กระทู้ 80 คนก็ 80 กระทู้ มันก็ดันกระทู้คนอื่นตกหน้าหมด กระทู้คนที่เขามีปัญหาเดือดร้อนจริงๆ จะได้มีคนตอบบ้าง ไม่ใช่โดนกระทู้หาเพื่อนเล่นดันตกหน้า
แต่ถ้าคุณไม่อยากถูกบังคับก็ไม่เป็นไรครับ ผมคงบังคับให้คนทุกคนทำเพื่อความเป็นระเบียบของส่วนรวมไม่ได้ ของแบบนี้มันอยู่ที่จิตสำนึกล้วนๆ
อย่างน้อยก็ผมคนนึงล่ะไม่อยากแอดคุณเป็นเพื่อน กลัวโดนถามว่ามีสิทธิอะไรมาแอด คงจะเงิบไม่ใช่น้อย
ท่านตอบได้เยี่ยมมาก ^^'
Like เบยยย :D