PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยผมด้วย PSX 1.6.0

freedom1147
7th March 2013, 16:20
พอดีผม โหลด เกมส์ PS1 มาเล่น และพอกดRun ISO และเลือกไฟล์เกมส์พอคลิกเท่านั้นแหละมันเด้งซะงั้นและไม่มีอะไรเกิดขึ้นเด้งไปเฉยๆอ่ะ- -

แต่พอเข้าไปเล่นได้โดยการตั้งค่าต่างๆมั่วๆใน อีมูแล้วก็เล่นได้และว่าจะออกมาและเข้าโปรแกรมใหม่ก็Run ISO เหมือนเดิมมันก็เจ้าไม่ได้เด้งเหมือนเดิมต้องเข้าไปตั้งค่าพวก Videoใหม่ถึงเล่นได้ทำแบบนี้ทุกครั้งอ่ะมันเปนไรอ่ะพอดีว่าผมเคยเล่นนะแต่มะก่อนไม่มีปัญหาอะไรเลยอยากรู้ว่ามันเป็นที่คอมของผมหรือเป็นที่ไฟล์เกมส์หรือโปรแกรมPSX กันแน่งง

ปล.พวกอีมูPSX เวอชั่น 1.5.2/1.6.0/1.7.0 ลองมาแล้วก็ยังเด้งเหมือนเดิมเปนที่อะไรกันแน่ง่ะ

tonza012
18th March 2013, 12:27
มีbio ยังครับ ถ้าไม่มีจะเด้งครับ

double6
18th March 2013, 12:37
ลองเวอร์ชั่น 1.8.0 รึยังครับ ก่อนหน้านี้เล่นได้แต่กลับมาเล่นอีกครั้งไม่ได้ใช่ไหม หรือว่า เล่นไม่ได้เลยตั้งแต่แรก
แล้วที่ว่ามันเด้งอะ มันเด้งยังไง เด้ง error หรืออะไรครับ ถ้ามีรูปขอดูหน่อยจะดีมากเลยครับ