PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครพอจะรู้จักหนังเรื่องนี้บางคร้าบ!!

::Navee::
7th March 2013, 20:01
พอดีผมดูทางช่อมูฟวี่sat เเล้วชอบมากฮะคือเรื่องเนี่ยพระเอกเป็นจอมยุทธหนีมาอยู่ที่เเมกซิโก(ถ้าผมจำไม่ผิด)เเล้วก็พระเอกเป็นคนของพรรคขลุ่ยเศร้า(มั้ง)เเล้วได้เจอกับนางเอกชื่อลีนน์เเล้วก็ได้เปอดศึกกับพวกกองทัพผู้พันอะไรซักอย่างที่เคยฆ่าพ่อเเม่เเละน้องของลีนน์ในอดีตร่วมถึงอาจารย์ของพระเอกที่ตามล่าพระเอกอยู่ด้วยเเต่พอหลังจากจบศึกพระเอกก็ได้ฆ่าปรมจารย์ของตนเเล้วเดินทางเพื่อให้อยู่ห่างจากนางเอกมากที่สุดเเละตอนจบคือพระเอกวิ่งเข้าไปสู้กับกองกำลังที่ตาลล่าพระเอกต่อครับ
มาถึงคำถาม??
คือผมอยากรู้ครับว่าเรื่องนี้ชื่อว่าเรื่องอะไรครับใครรู้บอกด้วยนะครับผมชอบมากด้วย

~FeaR~
7th March 2013, 20:31
The Warrior's Way รึปล่าวครับ ผมเห็นว่ามันคล้ายๆกัน

::Navee::
7th March 2013, 20:39
ขอบคุณมากฮะผมตามหามาไม่นานมากเเต่ขอบคุณมากครับ