PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ข้องใจ Nisemonogatari

zerohut
7th March 2013, 23:13
ทำไมเซนโจวกาฮะระกับฮาเนคาว่าถึงตัดผมสั้นหล่ะครับ :confused:

binistoy
7th March 2013, 23:19
น่าจะเป็นเพราะว่าเค้าร้อนนะ

ไม่ก็คนเขียนอยากเปลี่ยนคาแล็กเตอร์นะ

มันต้องใช่แหละ 555

chanwitpop
7th March 2013, 23:35
น้องแมว - อกหักจากเจ้าหงอนในภาคบาเคะฯครับ
น้องปู - ปัญหาของตัวเองได้รับการปลดเปลื่องจากการช่วยเหลือของเจ้าหงอนและลุงเมเมะ ก็เลยตัดผมเพื่อเป็นคนใหม่คล้ายๆตัดเอาฤกษ์เอาชัย

แถม
สปอยความสัมพันธุ์ของสามคนนี้คือ
คลุมดำ>>
น้องแมว - ฉลาด หน้าตาดี สาวแว่น มีมารยาท อกใหญ่ ขาดแค่ความรักจากเจ้าหงอน แต่พร้อมเสียบตลอดหากน้องปูเผลอ
แต่ยังไม่ทำเพราะอยากให้หงอนมารักตัวเองด้วยความเต็มใจดีกว่า
น้องปู - มีดีแค่หน้าตากับความรักจากเจ้าหงอน เจ้าตัวก็รู้ตัวอยู่ว่าตัวเองไม่มีอะไรไปสู้น้องแมวได้เลย
หากทะเลาะกันหนักๆหรือบาดหมางกับเจ้าหงอน น้องแมวต้องเข้ามาเสียบแทบอย่างง่ายดายแน่ๆ ดังนั้นจึงยอมน้องแมวในหลายๆเรื่อง
เจ้าหงอน - ลามกไปวันๆ

ดังนั้นด้วยคำขู่ที่ว่า "ถ้าไม่ทำตามฉันจะรุกเข้าหาอารารากิคุงแล้วนะ" น้องปูก็ต้องทำตามน้องแมวทุกเรื่องไป<<