PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เกมไรที่มีเนื้อเรื่องยาว แก้ใหม่ไม่ผิดหมวดแล้ว =_=

skyhot004
8th March 2013, 00:47
ตอนแรกก็คิดว่าโพสต์ผิดหมวดPC Game - Talk

แทนที่จะเป็นPC Game - Request

แต่ดันไปเป็นหมวดNEWS(ตั้งใจให้มันอยู่หมวดTalkนี่แหละ)

ผมงงๆอยู่เอะทำไมในPC game - talkก็ไม่มี Requestก็ไม่มี

สงสัยลืมกดPostแต่ปิดหน้าเว็บไปก่อนก็เลยช่างมัน

ก็ตามหัวข้อนะ (ตอบกันใหม่หมดเลย)

:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat:sweat

NCIS{Fc}
8th March 2013, 00:57
สำหรับก็Finalfantasy 1-10 ครับ ถ้าPCคงskyrimมั้งครับผมเล่นพวกOpenมากไปเล่นกะเวลาในเนื้อรื่องไม่ถูก