PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบพิเศษ นาวิกโยธินไทย Special Force Thailand

hot0892832683
9th March 2013, 00:28
http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=sZs6Np9uGMI
ส่วนตัวผมนะ ( ที่เป็น ร.ด )
ผมภูมิใจกับพวกเขามาก
ที่สามารถทำได้เเละได้รับยส :cool:

rave0006
9th March 2013, 00:30
พึ่งดูไปเมื่อเย็นนี้เอง

fournarak
9th March 2013, 01:27
ผมก้อนะ โดนมาหนักเหมือนกันถึงไม่ใช่นาวิก ทั้งอดนอน 48 ชม. แช่น้ำ 5 องศา โดนซ่อม สารพัด เข้าใจความรู้สึกพวกเค้า สุดยอดมาก สภาพเหมือนผี แต่รอดมาได้ ไม่ถึงตายแค่หมดสติหลับกลางอากาศ ใครอยากได้ความรู้สึกที่จำไปจนตายก้อลองดูครับ จะได้มีเรื่องเล่าขาน

speaknase
9th March 2013, 03:33
เคยได้ยินอาเล่าให้ฟัง .. ฝึกหนักมากบางคนเพ้อไปเลยก็มีบางคนละเมอตอนนอนเลยก็มี ส่วนที่บอกว่าจบหลักสูตรพวกนี้มาจะ สติไม่เต็ม ผมขอเถียงครับ คนพวกนี้สติเต็มร้อยครับแต่อาจจะล้นๆบ้าง เพราะหลังจากที่ อาผม ปลดประจำการก็ติ๊งต๊องกวนตีน ชอบพูดอะไรไม่รู้ไร้สาระ อาจจะเป็นเพราะอยู่ 3 จังหวัดวิ่งหนีลูกปืนเยอะไปหน่อย (ผมก็ชอบแซวแกเล่นหน่ะครับ)

ปล.อาผมจบหลักสูตรนักเรียนนักทำลายใต้น้ำจู่โจม (Seal) ปลดประจำการเมื่อ 7 ปีที่แล้วมั้ง ตอนนี้ทำงานเป็นหัวหน้าแผนกช่างซ้อมเครื่องจักรโรงงานแห่งหนึ่งในสมุทรปราการ ..

hot0892832683
9th March 2013, 03:51
เคยได้ยินอาเล่าให้ฟัง .. ฝึกหนักมากบางคนเพ้อไปเลยก็มีบางคนละเมอตอนนอนเลยก็มี ส่วนที่บอกว่าจบหลักสูตรพวกนี้มาจะ สติไม่เต็ม ผมขอเถียงครับ คนพวกนี้สติเต็มร้อยครับแต่อาจจะล้นๆบ้าง เพราะหลังจากที่ อาผม ปลดประจำการก็ติ๊งต๊องกวนตีน ชอบพูดอะไรไม่รู้ไร้สาระ อาจจะเป็นเพราะอยู่ 3 จังหวัดวิ่งหนีลูกปืนเยอะไปหน่อย (ผมก็ชอบแซวแกเล่นหน่ะครับ)

ปล.อาผมจบหลักสูตรนักเรียนนักทำลายใต้น้ำจู่โจม (Seal) ปลดประจำการเมื่อ 7 ปีที่แล้วมั้ง ตอนนี้ทำงานเป็นหัวหน้าแผนกช่างซ้อมเครื่องจักรโรงงานแห่งหนึ่งในสมุทรปราการ ..
อ็ากกก ผมชอบ หน่วย seal มากๆ จริงๆ
เขาบอกว่า หนักกว่า นาวิกโยธินเยอะ
อยากรู้ว่ามันเป็นยังไงจริง

thanet
9th March 2013, 04:52
ผมก็เป็นทหารเรือผลัด4/55 พึ่งฝึกไปได้เดือนเดียวเอง อีกไม่กี่วันก็จะกลับไปฝึกอีกแล้ว เดือนที่ 2 เนี่ย ถ้าผมได้ไปลงหน่วยนี้ ผมคงไม่ไหวแน่ๆ ขอผ่านเลยแหละ ผมลง สห. ไว้

airgear
9th March 2013, 05:12
seal นี่ใช่ที่วันสุดท้าย แต่งตัวเป็นนักโทษรึเปล่าคับ

fifa25420115
9th March 2013, 07:39
นี้สิ ชาย 100 ผมอยากไปมั้งอะ เเต่กลัวไม่ไหว