PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอบ่นหน่อยครับ

NCIS{Fc}
9th March 2013, 02:24
พอดีวันก่อนผมไปร้านขายCDมือ2กับพ่อ ผมก็เดินหาร็อคเก่าๆทันที ผมก็เดินไปถามเจ้าของร้านว่าร็อคอยู่ตรงไหนเค้าบอกว่าตรงไปเลี้ยวซ้ายสุดทาง
ผมก็เจอกับ Bodyslam กับ potato แผ่นล่าสุด ผมถึงกับกุมขมับเลยครับ พอเดินไปเรื่อยๆก็เจอของmotorheadวางตรงPop ผมถึงกับเงิบเลยครับ
ผมเลยเดินไปบอกเค้าว่าผมอยากได้แบบ motorhead redhot ไรงี้มีไหม เค้าก็เลยเรียกลูกเค้าบอกพาผมไปดูแผ่นชั้น2ที
พอขึ้นไปเงิบกว่าเดิม วางมั่วแนวทั้งร้าน:sweat ผมก็ถามว่าขอเปิดดูแผ่นได้ไหมเค้าก็ตอบว่าไม่
ห้ามแบบนี้ก็ยุซิท่าน ผมก็ลองทำการแอบเปิดดูแผ่นพอผลิกกลับมาดูถึงกับอึ้งแผ่นลายเฮียๆ
สรุปวันนั้นผมก็ไม่ได้อะไรมาเลย นอกจากเบอร์ลูกสาวเจ้าของร้าน...ผิดเรื่องล่ะ ก็มี motorhead ฝุ่นกัง กับความรู้สึกแย่ๆ

ปล.ร้านอยู่แถว นครปฐมก่อนไปราชบุรี แผ่นเพลงที่ร้านส่วนใหญ่ลูกกรุงกับเพลงตลาดใครสนใจก็ลองไปนะครับ ถ้าแนวอื่นอย่าครับ

THewOVer
9th March 2013, 02:34
สงสัยผมต้องลองไปมั่งละ ไปหาลูกสาวเจ้าของร้าน เอ้ยไม่ใช่ ไปดูเพลง ว่ามีเพลงอะไรให้เก็บมั่ง

เผื่อผมจะได้เงิบ แบบท่านมั่ง :rofl

NCIS{Fc}
9th March 2013, 02:37
สงสัยผมต้องลองไปมั่งละ ไปหาลูกสาวเจ้าของร้าน เอ้ยไม่ใช่ ไปดูเพลง ว่ามีเพลงอะไรให้เก็บมั่ง

เผื่อผมจะได้เงิบ แบบท่านมั่ง :rofl

หลากหลายมากครับ ก่อนไปแนะนำให้หาอะไรกันฝุ่นด้วยหากท่านชอบแนวที่อื่นที่ไม่ใช้ลูกกรุงกับตลาด