PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ

Logia
10th March 2013, 00:04
คือผมซื้อของผ่านทาง paypal ไม่ได้ครับ ผมยืนยันตัวเองแล้ว อัปเกรดบัญชีเป็นพรีเมียร์แล้ว ตอนนี้ผมใช้บัตรเดบิตของธนาคารกสิกรผม สมัคร k-cyber banking กับ k-web shopping แล้ว

ทำตามหมดแล้ว verifed by visa ด้วย เงินในบัญชีก็เพียงพอต่อการซื้อของด้วยครับ ผมลองใช้บัตรของผมซื้อของผ่านทาง app store ปรากฏว่าซื้อได้ครับ

ตอนผมซื้อ ของ ผ่าน paypal มันขึ้นงี้ครับ You cannot complete this action on the card you have selected. Please select another card. ผมทำทุกอย่างหมดแล้ว มันก็ยังซื้อไม่ได้อ่ะครับขอความช่วยเหลือหน่อย

Logia
10th March 2013, 01:48
ขอดัน :):):):)

kevinmitnick
10th March 2013, 01:53
อันี้ผมก็ไม่เคยนะ แต่ ทำไมคุณ ไม่ใช้ k-web shopping ซื้อไป เลย ละ หรือมัน ใช้ ไม่ได้ ครับ มัน หน้าจะใช้ได้ นะ

Logia
10th March 2013, 02:26
อันี้ผมก็ไม่เคยนะ แต่ ทำไมคุณ ไม่ใช้ k-web shopping ซื้อไป เลย ละ หรือมัน ใช้ ไม่ได้ ครับ มัน หน้าจะใช้ได้ นะ

มันรองรับแต่ paypal ครับ