PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วย company of heroes ข้อความ error

anavin500
12th March 2013, 13:57
ผมสืบมาแล้ว เจอแต่โพส eng ล้วน ผมจนปัญญาช่วยผมที
Another version of this product is already installed."

A long time back i uninstalled company of heroes from my computer because my computer couldnt run it above 5 fps, I then lost the disk. I found it recently and decided to install it. However when I start the installation it says "Another version of this product is already installed. Installation of this version cannot continue. To configure or remove the existing version of this product use add/remove programs on the control panel."

ใช้แผ่นแท้ อัพแพทของแท้ แต่ตอนผมลบ ผมดันอัพ ver. เกินกำหนด (ของผมมีแค่ภาคเดิมส่วน 2ภาคหลังไม่มี แต่ผมกลับดันโหลดแพท 2ภาคหลัง)
พอผมลบจะลงใหม่ ก็โดนข้อความนี้ขึ้นมาไอ่ผมก็จนปัญญาจริงๆ ภาษาอังกฤษก็ไม่ค่อยได้ ช่วยทีครับ อยากเล่นมากๆ

ปล. ผมลบตัวเกมส์ และ ตัวแพทหมดแล้ว แต่ก็โดนข้อความนี้ขึ้นมา อาจจะมีไฟล์หลงอยู่ แต่ผมลบไม่เป็น

headshot deluxe
12th March 2013, 14:35
ลง windows ใหม่หายแน่นอน
เกมนี้มันบ้าๆ บอๆ ครับ ผมเคยลงก็อบแล้วลบไป แล้ววันนึงได้คีย์ของแท้มา ใส่คีย์เสร็จมันแบนผมซะงั้น สรุปเลยต้องเอาของก็อบมาเล่นต่อ เล่นได้สบายใจ
เว็บ support มันก็ไม่มาเหลียวแล เห็นว่าบริษัทแม่เจ๊งไปแล้วด้วย ภาค 2 มาผมไม่ซื้อแท้แน่นอน ปัญหาเยอะขนาดนี้

gamespore
12th March 2013, 15:31
เกมนี้มันบ้าๆ บอๆ ครับ ผมเคยลงก็อบแล้วลบไป แล้ววันนึงได้คีย์ของแท้มา ใส่คีย์เสร็จมันแบนผมซะงั้น สรุปเลยต้องเอาของก็อบมาเล่นต่อ เล่นได้สบายใจ
เว็บ support มันก็ไม่มาเหลียวแล เห็นว่าบริษัทแม่เจ๊งไปแล้วด้วย ภาค 2 มาผมไม่ซื้อแท้แน่นอน ปัญหาเยอะขนาดนี้

บริษัท นี่ออกจะดีเสียดายดันเจ๊ง

anavin500
13th March 2013, 10:30

อ๋อก........(ล้มลง)ไปทีพื้น