PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : BF3 Mutiplayer ทำไมบางด่านมันเข้าแล้วค้าง ??

narubhet
12th March 2013, 19:54
ทำไมบางด่าน ผมเข้าเกม แล้วมันไปค้างตรงคำว่า Saving ตอนโหลดจะเข้าเล่นอ่ะ เป็นเพราะอะไรครับ

มันโหลดๆ กำลังจะเข้าด่าน ก็ค้างซะงั้น ของผมตัว Premium ครับ

ใครเป็นมั่ง เล่นได้กันทุกด่านรึเปล่า เซง

ขอบคุณครับ

boomman
12th March 2013, 20:01
เซิฟอาจมีปัญหา ปลักอินอาจ เออเร่อ บราวเซอร์อาจไม่เสถียร

แก้ไข โดย ลบปลักอินลงใหม่ เข้าเซิฟใหม่(ที่มันมีด่านที่อยากเล่น) ลองเปลี่ยนไปใช้ โคม หรือหมาไฟ ดู

แก้ไขคร่าวๆ

narubhet
13th March 2013, 18:32
เซิฟอาจมีปัญหา ปลักอินอาจ เออเร่อ บราวเซอร์อาจไม่เสถียร

แก้ไข โดย ลบปลักอินลงใหม่ เข้าเซิฟใหม่(ที่มันมีด่านที่อยากเล่น) ลองเปลี่ยนไปใช้ โคม หรือหมาไฟ ดู

แก้ไขคร่าวๆ
ลองเปลี่ยน browser ไม่หายครับ เดี๋ยวลอง plug in ละกัน