PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถูกแฟนบอกเลิกมาครับ

gamenuzaa43
12th March 2013, 21:12
เมื่อเช้าผมก้โทรไปคุยทักเค้าตอนเช้าปกติ ดูเค้าไม่ค่อยยุดีดีเค้าก้บอกว่าขอโทษนะ ผมก้บอกว่าเรื่องอะไร เค้าบอกว่าไม่รู้
ผมก้ไม่ได้ใส่ใจเท่าไหร่ พอตอนบ่าย เค้าส่งไลน์มาว่า เป็นเพื่อนกันได้ไหม เค้าขอโทษ
ตอนนั้นผมอึ้งมากคับตอนนี้รู้สึกแย่มากยิ่งคิดถึงเค้าก้ยิ่งแย่ ทำไงถึงจะลืมเค้าไปได้ครับ

ballba
12th March 2013, 21:27
อาร์ตตัวแม่อีกละ ขอโทษนะ เป็นเพื่อนกันได้ไหม ถุ้ยยย!! 55

เหตุผลเกรียนๆครับ คิดจะเลิกก็เลิก ตอนรักกันคบกันไม่เคยนึกถึงหรอก ว่าจะรักกันไปตลอดไปได้ไหม

จะดูแลกันตลอดไป อยู่เคียงข้างกันรึป่าว จะทำให้เขาเสียใจไหม ไม่เคยคิด

ผมเบื่อมากไอพวกความคิดเด็กน้อย คิดจะเลิกเมื่อไหร่ก็เลิก ขาดความรับผิดชอบ

ก็อย่างว่า ผมไม่อยากบ่นอะไรมาก

แค่จะบอกว่า ปล่อย*****ไปที่ชอบๆเถอะครับ เปิดใจตัวเอง ผู้หญิงดีๆยังมีอีกเยอะบนโลก

เป็นกำลังใจให้ครับ :o

เป็นผมจะทำให้*****ท้องเลย แล้วบอกขอโทษบ้าง กลับมาเป็นเพื่อนกัน

แล้วจะรู้สึก

MAMO_CHIIZ
12th March 2013, 21:27
สู้ๆครับเป็นกำลังใจให้นะ

Ezios
12th March 2013, 21:29
มันมี ใหม่ละครับ ไม่ก็เบื่อคุณ อย่าไปสนใจเลยไอน้อง มีใหม่ได้เยอะแยะ หาใหม่ไม่ยาก

SchooL
12th March 2013, 21:45
ทำใจเถอะครับ ยังไงเขาก็ไม่อยากอยู่กับคุณอยู่แล้ว ก็ปล่อยๆเขาไปเถอะครับ เดี๋ยวก็ลืมเอง มานั่งเสียใจตอนนี้ใช่ว่าอะไรๆจะดีขึ้นนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ !!!

aminookey
12th March 2013, 22:02
หาเหตุผลไปก็เหนื่อยเปล่า มันมีหลายเหตุผล
ทำไงถึงจะลืมเธอ ก็ทำตัวตามปกติเหมือนตอนที่ไม่มีเธอ
ไม่อยากเจ็บต้องทำยังไงอันนี้ไม่มีคำตอบครับ เคยโดนแฟนคนแรก คนที่สอง คนที่สามบอกเลิก เจ็บทั้งสามครั้งเลย

Pop_PeR
12th March 2013, 23:46
อาร์ตตัวแม่อีกละ ขอโทษนะ เป็นเพื่อนกันได้ไหม ถุ้ยยย!! 55

เหตุผลเกรียนๆครับ คิดจะเลิกก็เลิก ตอนรักกันคบกันไม่เคยนึกถึงหรอก ว่าจะรักกันไปตลอดไปได้ไหม

จะดูแลกันตลอดไป อยู่เคียงข้างกันรึป่าว จะทำให้เขาเสียใจไหม ไม่เคยคิด

ผมเบื่อมากไอพวกความคิดเด็กน้อย คิดจะเลิกเมื่อไหร่ก็เลิก ขาดความรับผิดชอบ

ก็อย่างว่า ผมไม่อยากบ่นอะไรมาก

แค่จะบอกว่า ปล่อย*****ไปที่ชอบๆเถอะครับ เปิดใจตัวเอง ผู้หญิงดีๆยังมีอีกเยอะบนโลก

เป็นผมจะทำให้*****ท้องเลย แล้วบอกขอโทษบ้าง กลับมาเป็นเพื่อนกัน

นี่เเหละ ปล่อย เธอไปเถอะครับ ในเมื่อมันเป็นอย่างนี้เเล้ว

satsawat7925
12th March 2013, 23:50
มันหมดรักไงถึงจะทำแค่ไหนมันก็ไม่กลับมารักคุณหรอกครับ ผมก็เคยเป็น

napushi
12th March 2013, 23:52
อาว คนใหม่ นะหรือ...

sirisuk008
13th March 2013, 01:50
ถูกทิ้ง.....เดี๋ยวก็ปิ๊งใหม่ครับ

ชิวิตต้องก้าวต่อไปสู้ๆครับ

panasaz
13th March 2013, 02:07

เห็นด้วยกับคุณบอลอย่างไม่มีข้อสงสัยเลย ...จริง ๆ อนาคตคุณไม่ได้มีแค่นังนั่น ที่บ้านคุณมีคนรักคุณมากกว่านังนั่นเยอะ ลองนึกดูซิครับ เห็นใจครับ ....(อาจจะฟังดูแรงแต่เรื่องจริงครับ )

tadanai
13th March 2013, 02:13
เหมือนผมเลย เจ็บดีๆ

jinzo
13th March 2013, 02:14

คม! บาด! ใจ!

zexterse7en
13th March 2013, 02:27
ผมผ่านมาแล้วเดึอนกว่าๆ แต้คิดถึงเค้าทุกวัน.ไม่กล้าโทร,ไม่กล้าline,ได้แต่คิดถึ่ง.ในเมึ่อเค้าตัดสินใจแล้วเราก้อต้องเข้าใจ,แต่ในใจรับไม่ได้มันอัดอั้นรอ้งให้แต่ไม่ออก.พูดมาแล้วนึกถึงวันเก่าๆที่ยังมีเค้า......:(

oat_hohoho
13th March 2013, 02:40
เอาเพลงนี้ไปฟังปลอบใจเลยน้อง

http://www.youtube.com/watch?v=-9eSxU1MRAg

Aunatix
13th March 2013, 11:48
มันไม่เจ็บไรหรอกครับ
เชื่อผมดิ
ผมคบกะแฟน ได้ไม่กี่วันหรอกแต่เราอยู่ไกลกัน
มีอยู่วันนึง คุยกันดีๆอยู่ ผมก็ง่วง ผมก็ขอตัวไปนอน ตื่นขึ้นมา****คบกับคนอื่นและ
ทุกวันนี้ผมก็เป็นเพื่อนกับมัน คุยกับมันดี ไม่คิดไร

Lost Seraph
13th March 2013, 16:17
อยากรู้เหตุผล....... = =

alexbigzzz
24th March 2013, 22:12
ปล่อยว่างซะ

Wakeup
25th March 2013, 07:06
มาให้รักแล้วก้จากไปครับ คนอย่างนี้ไม่มีค่าที่จะพูดถึงเลยด้วยซ้ำ ถ้าเลิกเพราะเหตุผลอื่นก้ว่าไปอย่าง

aminookey
26th March 2013, 12:20
เลิกแล้วก็ปล่อยมันไปคับ เพราะเราไปทำอะไรยังไง เขาก็ไม่กลับมาหรอกครับ

chamx94
26th March 2013, 12:24
ความรักสมัยนี้มันกินไม่ได้

boye
26th March 2013, 12:26

อยากให้อารมณ์ดี ไม่ต้องคิดมากเน้อ

maruchik0
26th March 2013, 20:01
ถ้ามาบอกกับผมตอนนี้มีอาการอย่างเดียวที่ทำได้คือ กระโดดดิ้นนอนกลิ้งกับพื้นด้วยความดีใจ

HaHaHaBank
26th March 2013, 20:06
จะพูดยังไงดีละครับ มันพูดยากเอาเป้นว่า สู้ๆละกันครับ ^^

rockblood39
26th March 2013, 20:14
เจอมาเหมือนกันครับ โดนแบบงงๆ เชื่อวานคุณจะผ่านไปได้ชัวร์ !!

ปัจจุเจอคนใหม่ละ 55555