PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : กศน. ไม่ส่งแฟ้มงาน จะผ่านไหมครับ ใครรู้มาตอบที !!

THE MIZ
14th March 2013, 17:38
ตามหัวข้อ ถ้าไม่ได้ส่งแฟ้มงานทั้ง2เทอม จะผ่านไหมครับ ใครไม่รู้อย่ามาพูดมั่วน่ะครับ เครียดจิงน่ะ ...

DeMIGoD
14th March 2013, 17:50
อันนี้ต้องถามอาจารย์ผู้สอนครับ ถึงจะได้คำตอบที่ถูกต้องที่สุด เพราะ อ. บางคนเค้าไม่ซีเรียสอะไรมากก็แค่หักคะแนน ก็เท่านั้นแล้วมาดู เกรดอีกที
แต่ อ. บางคน ต้องส่งให้ครบไม่งั้นไม่ออกเกรดให้ อะไรแบบนี้นะครับ เอาเป็นว่า ถาม อาจารย์โลดด ขอให้ผ่านนะครับ

THE MIZ
14th March 2013, 17:53
อันนี้ต้องถามอาจารย์ผู้สอนครับ ถึงจะได้คำตอบที่ถูกต้องที่สุด เพราะ อ. บางคนเค้าไม่ซีเรียสอะไรมากก็แค่หักคะแนน ก็เท่านั้นแล้วมาดู เกรดอีกที
แต่ อ. บางคน ต้องส่งให้ครบไม่งั้นไม่ออกเกรดให้ อะไรแบบนี้นะครับ เอาเป็นว่า ถาม อาจารย์โลดด ขอให้ผ่านนะครับ

ขอบใจมากครับ ดีอาจารย์เค้าไม่ดุอะไรมาก

ปล.ผมไม่ได้เรียน กศน. น่ะ พอดีเพื่อนเค้าฝากมาถาม เลยมาโพสถามให้

jamebanjen
14th March 2013, 17:56
ตามหลักการ น่าจะไม่ผ่านครับ

ถ้าให้ชัว ถามอาจารย์โลด

ballba
14th March 2013, 18:27
เอาจริงๆนะครับ ผ่านครับ

แต่ว่ามันไม่เหมาะสมต้องมีเหตุผลหน่อยครับ

เพื่อนมันเรียนไม่เคยส่ง ไม่เคยมาเรียน สอบอย่างเดียว ตอนนี้มันจบแล้ว

แต่ตอนนี้ปรับปรุงระบบใหม่ผมไม่แน่ใจครับ

กศน.มันโรงเรียนเด็กเส้นจะตาย แต่ก่อน ยังไม่ทันเรียนเลย ขอจบก็มี = =

แต่ผมส่งทุกเทอมกำลังจบแล้ว

UkuleleAlone
14th March 2013, 18:29
ก.พ.ช ครบก็ผ่านครับ แต่ถ้าไม่ส่งงาน คะแนนก็จะได้น้อย

ballba
14th March 2013, 18:31
ก.พ.ช ครบก็ผ่านครับ แต่ถ้าไม่ส่งงาน คะแนนก็จะได้น้อย

กพช ครบ100ชม. แล้วไม่มากันเลย

วันเรียนนั่งเรียน ไม่พอสิบคนหรอก ขนาดอาทิตละวัน

ตอนสอบมาเป็นพัน 5555

Patrenko
14th March 2013, 20:31
เเล้วแต่อาจารย์ครับ เพราะหลังๆหลาย มหาลัยเขาไม่ค่อยชอบใจที่ เด็กกศน.เข้าไปเเล้วไม่เข้าเรียนกัน ศูนย์ที่ผมเคยเรียน อาจารย์บางคนต้องเข้าเรียนครบเท่าไหร่นี้เเหละ แต่ของผมไม่ได้เข้า โดนด่าทุกอาทิตย์ แต่ก็จบครับ คะเเนนกิจกรรมผมก็ไม่มีแต่มันมีช่วงนึงที่เขาจะสร้างอาคารเเกเลยขอเงินช่วยกันคนละ 200 ผมเลยได้ ชม.กิจกรรมมาครับ