PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามชื่อหนังหน่อยครับ (หนังเก่ามาก)

nodoka
14th March 2013, 17:53
เรื่องนี้ผมดูสมัยเด็กๆเลยครับ พ่อผมเช่าวิดีโอมาดู เรื่องราวที่พอจำได้คร่าวๆ เป็นหนังตลกๆ นางเอกเป็นวัยรุ่นผู้หญิง แล้วไปเล่นเกมอะไรซักอย่าง ที่ีสามารถปรับเปลี่ยนหน้าตารูปร่างของตัวเองได้ แล้วทีนี้นางเอกดันไปเปลี่ยนตัวเองให้เป็นผู้ชาย แล้วไปกดปุ่มอะไรซักอย่าง เครื่องเกมเลยระเบิด แล้วนางเอกก็เปลี่ยนเป็นผู้ชายจริงๆเลย ผมจำเนื้อเรื่องได้แค่นี้ครับ เพราะผมดูไม่จบ ใครพอจะทราบบ้างครับว่าเรื่องอะไร

ขอบคุณครับ