PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : TOMB RAIDER โดนกระทำแล้วหน้าจอมันวูบๆ อะ

cableneo
14th March 2013, 23:39
อ่าโดนยิง โดนฟัน หรือฉากเลือดตกยางออก ทำไมจอมันวูบๆ อะ หรือมันเป็นอยู่แล้ว เลยมาถามเพราะโดนยิงทีไร มันวูบชะมองอะไรไม่เห็นเลย

ปล. ตัวลาล่าใช้ เสื้อผ้า วิทยุยี่ ห้อไรครับ ทำไมมันไม่มีรอยขีดขวนหรือยุบ รวน จากการตก สไลด์ ฝนตก ไม่มีรอยเก่าสักนิด ไม่มีรอยขาดเลย

HOLOGRAM
15th March 2013, 00:09
คุณเล่นไปซักพักเถอะ ช่วง Late เกมส์ เสื้อผ้านี่ดูไม่ได้อ๊ะ อยากจะถอดกันเลยทีเดียว ^^ late เกมส์เสื้อผ้ายังไงก็ขาดหลุดลุ่ยตามความหวังแน่นอนครับ ไม่ต้องห่วง

suppermama
15th March 2013, 10:28
อ่าโดนยิง โดนฟัน หรือฉากเลือดตกยางออก ทำไมจอมันวูบๆ อะ หรือมันเป็นอยู่แล้ว เลยมาถามเพราะโดนยิงทีไร มันวูบชะมองอะไรไม่เห็นเลย

มันเป็นของมันอยู่แล้วครับ ก็ไปปรับเพิ่มแสงในเกมสิครับ จะได้เห็นอะไรหน่อย ผมเล่นเกมนี้ผมปวดตามากเลย เพราะเกมในช่วงแรกมันมืดๆ เพราะฉากตอนกลางคือ
พอไปปรับแสง ออโล้งสบายตา เห็นนมชัดขึ้นเยอะ