PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมซื้อ ARMA X เเท้ มาครับอยากทราบวิธีลง Dayz ครับ

PleasehelpMe
16th March 2013, 09:26
เห็นในกระทู้มีเเต่ Dayz เถื่อนหรือยังไงครับ ผมต้องทำวิธีเดียวกันหรือป่าว หรือคนละวิธีขอบคุณมากครับ

DeKidZapper
16th March 2013, 09:31
ไปทีเว้ป www.dayzmod.com แล้วจะมีลิคง์ให้โหลดเลือกคอมเมนเดอร์ครับจะมีหลายอย่างให้เลือกจะdayz หลยแบบครับ

PleasehelpMe
16th March 2013, 09:41
ไปทีเว้ป www.dayzmod.com แล้วจะมีลิคง์ให้โหลดเลือกคอมเมนเดอร์ครับจะมีหลายอย่างให้เลือกจะdayz หลยแบบครับ รบกวนครับผมติดตั้ง dayz commander เรียบร้อยเเล้ว เเพทก้อัพเปน 1.62 เรียนร้อย เวลาเข้า join ห้อง เข้าเกมซักพักมันเด้ง ออกมาที่ เมนูเฉยอยากทราบว่าต้อง ใส่ โฟลเดอร์ @DAyz เหมือนเขารึเปล่าถึงจะเล่นได้ ครับ รบกวนมากๆครับอยากเล่นมากๆๆ

DeKidZapper
16th March 2013, 09:52
ถ้าเข้าห้องคนไทยบางห้องติดไวลิสครับแนะนำให้เข้าห้องต่างชาติดีกว่าครับ