PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากกลับไปคบกับแฟนเก่า..

[A]Zrecycle
9th July 2011, 10:12
ผมเจอหน้าแฟนเก่าทุกวัน.. แต่เค้าก็มีแฟนอยู่แล้วนะ แต่ทะเลาะกันทุกวันเลย(หน้าเครียดทุกวัน)
อยากจะกลับไปคบ แต่ไม่รู้จะทำยังไง

ballba
9th July 2011, 15:13
ผมก็เข้าใจอะน่ะ แต่ก็ไม่อยากให้รักคนที่มีแฟนอยู่แล้ว

แต่ถ้าทำให้เขาหันมาหาเราเอง นั่นถิอว่าไม่ผิด

แต่อยากจะบอกว่ายิ่งเขาทะเลาะกันมากๆเรายิ่งเป็นตัวเอกได้เลย

ให้กำลังใจเขาเสมอก็พอแล้วครับ สักวันอาจจะเป็นอย่างที่หวัง

~ROSE~
9th July 2011, 17:08
เห็นด้วยกับคุณballbaนะ แต่ในเมื่อsheทิ้งเราไปมีคนอื่นแล้ว

ก็ เลิกยุ่งกับsheได้แล้ว ทำไมต้องให้เขามารบกวนจิตใจได้อีก

ปล่อยวางไปเถอะ ผู้หญิงที่สวยนิสัยดีมีตั้งเยอะให้เลือกสรร

[A]Zrecycle
9th July 2011, 21:32
ขอบคุณทุกความเห็น ใครมีความเห็นอีกมาลงอีกนะครับ..

FRAGILE
10th July 2011, 02:20
เห็นด้วยกับคุณballbaนะ แต่ในเมื่อsheทิ้งเราไปมีคนอื่นแล้ว

ก็ เลิกยุ่งกับsheได้แล้ว ทำไมต้องให้เขามารบกวนจิตใจได้อีก

ปล่อยวางไปเถอะ ผู้หญิงที่สวยนิสัยดีมีตั้งเยอะให้เลือกสรร
ผู้หญิงที่สวยมีเยอะจริงครับแต่คนนั้นมีคนเดียว
ผมเข้าใจความรู้สึกเลยนะว่าถูกทิ้งแล้วเค้ามีแฟนแล้วแต่เรายังอยากกลับไปหาเค้ามันรู้สึกยังไง ผมก็ยังรู้สึกอย่างนั้น

warrapat007
11th July 2011, 17:03
ผมโดนคนที่รอบอกไม่ต้อง รอ แล้วบอกความจริงอีกตะหาก
ความจริงมันเจ็บมาก ร้องไห้ทุกครั้งที่นั่งคนเดียว