PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยด้วยครับ เกี่ยวกับเกมส์ Roller Coaster

Aoffy-CR7
16th March 2013, 17:05
คือว่าผมมีปัญหาเกี่ยวกับเกมส์นี้มานานมากแล้วครับ คือว่าเวลาที่ผมสร้างรถไฟเหาะทีไร มันจะวิ่งได้แค่นิดเดียวแล้วก็ค้างอยู่ตรงรางอ่ะครับ ไม่ไปไหนเลย ไม่วิ่งตลอดราง วิ่งแปปเดียวแล้วก็หยุด ผมเซ็งมาก สร้างจุดปล่อยอยู่สูงก็แล้ว ไม่ไปไหนเลย ใครมีวีธีสร้างให้มันวิ่งตลอดรางช่วยบอกหน่อยครับ จนปัญญามากเลยครับ

Winters
16th March 2013, 18:23
จำไม่ได้ละนานมากเกมนี้ฮ่าๆยังมีคนเล่นอยู่อีกเหรอ น่าจะมีภาคใหม่ออกมาบ้างนะ เป็นเกมนึงที่ผมชอบเล่นมากตอนเด็กๆ Roller Coaster