PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : พี่ๆครับ มีเรื่องจะเล่าให้ฟังครับ

johnypath
17th March 2013, 10:09
แฟนเก่าอ่าครับ ไม่รู้จะเล่าตรงไหนดีอ่าครับ

1.ผมเคยทวงของที่จะเอาคืนอ่าครับ เขาเปลี่ยนเบอร์ แต่เขาใช้เบอร์ใหม่เขาโทรมาอ่าครับ เขาบอกว่า ถ้าอยากได้ของคืน ให้ส่งบ้านเลขที่ไปอ่าครับ ตอนนั้นผมก็ไม่ได้คิดอยากเอาของคืนแล้วนะครับ
2.เขาไปซื้อของกับพ่อแม่เขา ผมถามเขาว่า ว่างไหม เขาบอกว่าว่าง ทั้งๆ ที่เขาไม่ว่างอ่าครับ
3.เขายิงมาหาผม 3 4 สาย ผมส่งข้อความไปบอกเขาว่า ผมทำงานอยู่ครับ เช้าค่อยโทรไป แต่ผมโทรไปตอนเช้า เขาบอกผมว่า โทรผิดครับ
4.ผมส่งบ้านเลขที่ไปครับ ผมบอกเขาว่า ถ้าอยากคืนของให้ส่งมาตามบ้านเลขที่นี้ครับ เขาก็โวยวายใส่ผมใหญ่เลยครับ
5.ผมเคยมีรหัสเฟสเขาอ่าครับ เขาโทรมาหาผมตอนเช้า เขาก็ดราม่าเกี่ยวกับเฟสเขาใหญ่เลยครับ ทั้งๆที่ผมไม่ได้เข้าไปแก้ไขอะไรในเฟสเขาครับ
6.จนป่านี้เขายังไม่คืนของเลยครับ

แต่ตอนนี้เขาก็มีแฟนแล้วอ่าครับ

1.ผมอยากรู้ว่าเขาตัดใจจากผมได้ยังอ่าครับ
2.เขากั๊กผมไว้หรือเปล่าครับ
และตามข้อที่ข้างต้นอ่าครับ เขาอยากทำไปเพื่ออะไรหรอครับ ขอบคุณครับ

HOLOGRAM
17th March 2013, 11:21
จากเหตุการณ์นี้นะน้อง เค้ายังค้างๆคาๆกับน้องอยู่อ๊ะนะ แน่นอนว่าเหมือนจะกักมากกว่า ไม่ใช่กั๊กอ๊ะ เหมือนจะไม่ให้ไปมีคนอื่นนะ

จากที่อ่านดู เดี๋ยวโทรไป เดี๋ยวโทรมา อีกฝ่ายไม่รับ ก็โทรมาใหม่ อ่านแล้วมึนๆ เอาเป็นว่า เค้าเหมือนจะกักน้องไว้อ๊ะนะ

ปล.โดน จขกท.ซัดแน่ตู เรียกซะน้องเลย ผมก็ไม่รู้นะ เห็นหัวข้อบอก "พี่ๆครับ" ผมก็ให้เกียรติสักหน่อย :o

johnypath
17th March 2013, 15:12
อ้อๆๆๆ ไม่เป็นไรครับพี่ ผมไมซัดหรอกครับ

Pop_PeR
17th March 2013, 23:42
ผู้หญิงก็อย่างนี้ = = ดีเเล้ว เราก็หาคนที่สวยกว่า ควงโชว์ไปเลย !!~
ปล. จะรักใครต้องรักจริงด้วยนะ ^ ^"