PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แฟนไม่เคยโทรมาหามังเลยอะครับ

Therw
17th March 2013, 12:45
ไม่เขาใจเลยทำไม่ผู้หญิงชอบให้โทรไปหามากกว่าที่เขาจะโทรมาหาเรา

imax2538
17th March 2013, 12:55
สลับกันเลยนะครับ แฟนผมจะโทรหาผมตลอด ผมแทบไม่เคยโทรหาแฟนเลย 555555 :D

Emo
17th March 2013, 13:00
ผมเคยเป็นนะ ครับ

คือผมโทรไปเขาก้ไม่ค่อยพูดอะไร เราก็คุยอยู่คนเดียว พอเราคุยจบ เขาก้เงียบไปแล้ว... ถามผมว่า มีอะไรอีกไหม บางที ก็ไม่ได้สนใจเราเลย

คุยได้ไม่ถึง 2-3 นาท T^T บางที ผมก้ ถามเขาว่าเป็นอะไร เขาก้บอกว่าไม่เป็นอะไร ผมเลิกโทรหาเขา อาทิตย์ นึงเลย เขาก็ไม่โทรมา บางทีก็โทรมา ถามเรา ทำไมไม่โทร

ผมเงียบ รอดูเขา จนรู้ว่า เขาไม่ได้สนใจเราเลย พอรู้ตัวอีกที ก้ สายไปละ มันไปมี คนใหม่ LOL

เป็นเหมือนผมไหม

ballba
17th March 2013, 13:32
เมียผมเป็นแบบว่า ถ้าผมไม่โทรไปเขาก็จะโทรมา 555

Therw
17th March 2013, 15:11

คือผมโทรไปเขาก้ไม่ค่อยพูดอะไร เราก็คุยอยู่คนเดียว พอเราคุยจบ เขาก้เงียบไปแล้ว... ถามผมว่า มีอะไรอีกไหม บางที ก็ไม่ได้สนใจเราเลย

คุยได้ไม่ถึง 2-3 นาท T^T บางที ผมก้ ถามเขาว่าเป็นอะไร เขาก้บอกว่าไม่เป็นอะไร ผมเลิกโทรหาเขา อาทิตย์ นึงเลย เขาก็ไม่โทรมา บางทีก็โทรมา ถามเรา ทำไมไม่โทร

ผมเงียบ รอดูเขา จนรู้ว่า เขาไม่ได้สนใจเราเลย พอรู้ตัวอีกที ก้ สายไปละ มันไปมี คนใหม่ LOL

แบบนี้เลยครับแถมไม่เคีอยชวนผมคุยด้วยเลย T T มีเเต่ผมชวนเขาคุยฝายเดียวนะครับ

ingbanana
19th March 2013, 19:07
เคยโทรไปแฟนตัดสายแล้วบอก เปลืองเงิน 555555 แต่ก็สบายดีนะ

hisawahiroki
19th March 2013, 19:12
งี้แหละครับ ผู้หญิงชอบเล่นตัว น่าเบื่อ คิดว่าตัวเองดีเลิศนักหนา ผู้ชายทุกคนต้องง้อกุ

Gremory
19th March 2013, 19:20
เคยเหมือนกัน คบอยู่คนนึง = =a ก็เลยตัดสินใจ ลองไม่โทรไปบ้าง ดูสิว่าจะคิดถึงกัน โทรกลับมาหาบ้างไหม~~~ เวลาผ่านไป อาทิตย์นึง เราดันอดคิดถึงไม่ไหว เป็นฝ่ายโทรไปหาเอง แต่คำพูดแรกที่ได้ยินคือ อ้าว~ หายไปไหนมา.... พอได้ยินแค่นั้นก็ตัดสินใจ "เลิก" เลย คนไม่เห็นคุณค่าของเรา ก็ไม่รู้จะอยู่ต่อหน้าไปให้เขารำคาญทำไม เริ่มใหม่ดีกว่าั จะได้ไม่เีสียเวลา !!

bonusz
19th March 2013, 19:22
ผมคุยที 2-3 ชั่วโมง จนหมดเรื่องคุยเลยอ่ะ 55555555555555555

alexbigzzz
19th March 2013, 20:34

เป็นเหมือนกันครับท่าน(เเต่ยังไม่เลิกกัน)

Pop_PeR
19th March 2013, 23:43
ู^ ^" ไม่รู้ว่า โชคดีหรือโชคร้าย เป็นคนไม่ชอบคุย เเละก็มีเเฟนที่คุยโทรศัพท์ไม่ได้

ก็ประหยัดไปนิดหนึ่งล่ะมั้ง .. . ฮุฮุ