PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอ Crack shogun 2 fall of samurai หน่อยครับ

zeratul2000
17th March 2013, 20:35
คือ ของผมตอนโหลดมา มันเป็น Crack ไฟล์ Skidrow ตอนเล่น แบบ Custom จะหลุดบ้างเป็นบางครั้งครับ หรือบางที เข้าเกมแล้วหลุดเลยก็มี

แต่พอไปหาใน Google ก็เจอ Crack ที่มันจะมีไฟล์ steam_fucker.dll น่ะครับ อันนี้ผมลงแล้ว เล่นได้ตลอดเวลาเลย เวลาเล่น Custom ก็ไม่หลุดซักรอบ

แต่พอไปเบื่อ Custom ก็เลยไปเล่นแบบ Campain คือ หลุดบ่อยมากครับ ที่บ่อยคือ เวลาเปลี่ยนเทิร์นไปได้ซํัก 5 - 6 เทิร์น ก็หลุดแล้ว และเป็นตลอดเวลาเลยครับ

มีช่วงนึง เล่นได้ไป 100 กว่าเทิร์นละครับ อันนี้คิดว่าไม่น่าจะหลุดละ สบายใจเลย พอจะยึดปราสาทของโอดะ ปราสาทสุดท้ายก็จะได้จบเกม ก็ดันหลุดตอนเปลี่ยนเทิร์นอีกซะงั้น

หงุดหงิดมากครับ เลยคิดว่าน่าจะเป็นที่ Crack คือมีใครพอจะมี Crack ที่สมบูรณ์บ้างมั้ยครับ ?