PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : [ถาม]การยืนยันสิทธิ์เคลียร์ลิงเฮาส์

miozawoy05
17th March 2013, 20:38
คือผมติดรับตรงของ ม.นครพนม แล้วมันอยู่ในระบบเคลียร์ลิงเฮาส์น่ะครับ
อยากถามว่า ถ้าผมยืนยันสิทธิ์ปุ๊บ ผมต้องเข้าเรียนของ ม.ที่เรายืนยันสิทธิ์ เท่านั้นรึเปล่าครับ ?
รึว่า ยืนยันสิทธิ์ไว้เฉยๆ แต่ไม่เรียนของ ม.ที่ยืนยันก็ได้ ใช่มั้ยครับ แล้วไปเอาที่อื่นได้รึเปล่า ?

แต่ถ้าไม่ยืนยันสิทธิ์จะโดนตัดสิทธิ์แอดมิชชั่นกลางหมดเลยเหรอครับ?
รบกวนด้วยนะครับ

kibakanun
18th March 2013, 22:37
ยืนยันแล้วโดนตัดเลย(มั้ง) ถ้าจำไม่ผิด