PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากได้ห้อง Call of duty : World at War Mode Zombie แบบ Online ครับ

MaZTeRTwO
2nd September 2011, 19:12
ครับตามหัวข้อเลยครับผมตามหามาทั่วแล้วครับเจอแต่ห้องไม่มีคนเล่นอะครับ ใครมี Server ดีดีช่วยแบ่งปันให้ผมด้วยนะครับ Thank ล่วงหน้าครับ :heart
(ถ้าเป็นของ Hamachi จะขอบคุณมากครับ )

Noname1
2nd September 2011, 22:21
ครับตามหัวข้อเลยครับผมตามหามาทั่วแล้วครับเจอแต่ห้องไม่มีคนเล่นอะครับ ใครมี Server ดีดีช่วยแบ่งปันให้ผมด้วยนะครับ Thank ล่วงหน้าครับ :heart
(ถ้าเป็นของ Hamachi จะขอบคุณมากครับ )ก็ garena ไงครับ นานๆถึงจะมีคนเข้าไปอะครับ -*-

MaZTeRTwO
3rd September 2011, 06:52
ครับแต่ผมลองแล้วครับ ห้อง Asia มีคนเล่น 1 คนเอง T T

Noname1
3rd September 2011, 15:43
ครับแต่ผมลองแล้วครับ ห้อง Asia มีคนเล่น 1 คนเอง T T

อืมๆ ครับ มันจะเป็นแบบนั้นแหละ แต่ก็พยายามไปครับ ลองชวนเพื่อนๆมาเล่นกันสิ ผมก็ยังเล่นอยุ่นะ แต่ยังไม่เล่นตอนนี้อะ

MaZTeRTwO
3rd September 2011, 21:49
อืมๆ ครับ มันจะเป็นแบบนั้นแหละ แต่ก็พยายามไปครับ ลองชวนเพื่อนๆมาเล่นกันสิ ผมก็ยังเล่นอยุ่นะ แต่ยังไม่เล่นตอนนี้อะ
ขอบคุณครับ ^^