PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอเกม Sword art online infinity moment[psp][patch CFW]หน่อยครับ

offerre
18th March 2013, 18:46
ตามหัวข้อหละครับ ขอแบบ แพทแล้วอะครับ แพทให้เล่นกับ FW เก่าๆได้อะครับ ของผม FW 5.50 prome-4 เอง

อยากอัพเป็น 6.39ME อะครับแต่บังเอินสายUSB ต่อกับคอมหายเลยอัพไม่ได้เลยอีกอย่างเครื่องผมมีประวัติเข้าไปยุ่งกับFlash 0 แล้วบริค
ณ บัดนี้ยังไม่กล้าที่จะเข้าไปยุ่งกับมันอีกเลย

รบกวนหน่อยนะครับขอ Sword art online infinity moment แบบ patch แล้วหน่อย

ปล.อุส่าไม่โละPSPทิ้งแล้วนะเนี้ยเห็นปีนี้มี SAO กับ God Eater2 เลยรอ เล่นให้เคลียสองเกมนี้ก่อนค่อยบอกลาเพื่อนยากอีกทีแล้วต้อนรับเพื่อนใหม่[PSV]

teerachai212
18th March 2013, 18:52
patch ยังไม่มีหรอกครับตัวเกมพึีงมาได้ไม่กี่วันเองต้องรอไปสักพักครับ

ปล.เกมนี่ทำมากะจะไม่ให้คนอื่ต่างประเทศนอกจากคนญี่ปุ่นเล่นเลยหรอไงชื่อทุกอย่างเป็นภาษาญี่ปุ่นหมดเลย -*-

onalovejung
18th March 2013, 18:53
จขกท. เหมือนผมเด๊ะเลย 55
อยากเล่นมาก