PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมเบื่อมากมายกับความผีเข้าผีออกของแฟน!

theoverhang
19th March 2013, 10:34
มาระบายครับ เบื่อมาๆ เดี๋ยวดีเดี๋ยวร้าย ไม่ใช่ไม่รักนะครับ แต่ผมเป็นคนที่รักใครจะรักจริงๆ ผมคบกับแฟนมา 4 เดือน ผมไม่เคยมองใครเลย บางทีก็พูดให้เสียความรู้สึก เหมือนๆ ผมเองที่เสียใจมาตลอด แต่เพราะรักครับ เลยไม่ไปจากกัน แต่บางทีก็เบื่อครับ เหมือนหัวเสียมาก็มาพูดกันให้อารมณ์เสียด้วยอีก เซงมากๆ แฟนใครเป็นแบบนี้มั้งจะให้คิดยังไงดีครับ ผมแทบจะจิตตก ช่วงนี้ยิ่งหางานอยู่เครียดก็เครียด :sweat

จัดให้เน้นๆซักดอก รับลองเงียบเป็นเป่าสากครับ

เมื่อคืนก็ว่าจะอย่างงั้นแหละครับ แต่มันดึกไม่ได้อยู่บ้านหลังเดียวกัน พอเช้าวันนี้มาเป็นอีกแบบผมละ เบื่อ!!

ระยะเวลาแค่นั้นมันน้อยไปครับ บ่างคู่คบกัน10ปี พอฟ่ายหญิง
ไปทำงานที่อื่น ไปเจอคนใหม่ เค้าดันไปรักคนนั้น แม่ผมเล้าให้ฟังนะ
แบบนี้ก็มีด้วย ความรักเป็นเรื่องบอบบางครับ...

ครับไม่นานครับ แต่คือ ผมพูดจริงๆนะ ความรักมันรู้กัน 2 คนครับ ภายใน 4 เดือน พวกผมเจออะไรด้วยกันมามากมาย ทั้งดีทั้งร้าย ทำให้ผมทนอยู่นะครับ การที่ได้เจออุปสรรคมากมาย มันเหมือนการเพิ่มวันเวลาให้การคบกันนะครับ เหมือนได้รู้นิสัยรู้ใจกัน

~RIP~
19th March 2013, 10:40
จัดให้เน้นๆซักดอก รับลองเงียบเป็นเป่าสากครับ

The Run
19th March 2013, 10:42
ตกใจเราก็คิดว่า ผีเข้าผีออกเหมือน คุณ เรณู คนอวดผี ฮ่าๆ

ปล. Rap บนชอบ จิ่ม :blush

suppermama
19th March 2013, 10:45
ผมคบกับแฟนมา 4 เดือน
ระยะเวลาแค่นั้นมันน้อยไปครับ บ่างคู่คบกัน10ปี พอฟ่ายหญิง
ไปทำงานที่อื่น ไปเจอคนใหม่ เค้าดันไปรักคนนั้น แม่ผมเล้าให้ฟังนะ
แบบนี้ก็มีด้วย ความรักเป็นเรื่องบอบบางครับ...

BoomSuperNoob
19th March 2013, 10:49
http://www.jokergameth.com/board/forumdisplay.php?f=10

love , health ครับ ผมว่าน่าจะช่วยได้ :))