PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Mass effect 3 vs Dead space 3

Rebellion of angels
19th March 2013, 17:32
:สืบเนื่องการแจกเกมส์ของ EA ผมลังเลระหว่าง 2 เกมส์นี่มาก
ใครมีประสบการณ์ช่วยบอกข้อดีข้อเสียของแต่ละเกมส์หน่อยครับ
และผมควรเลือกเกมส์ไหนดี
ขอบคุณครับ :confused:

anoyo
19th March 2013, 17:47
สำหรับคำถามที่ว่า mass effect 3 หรือ dead space 3 อันใดดีกว่ากันนั้นตอบยากครับ เพราะว่าเเกมส์มันคนละแนวกันเลยยย ฉะนั้นขอแนะนำตามเหตุผลดังต่อไปนี้แล้วกัน

Mass Effect 3
1.ชอบเกมส์แนว rpg ต้อง mass effect 3
2.ชอบหลัก ๆ ที่เนื้อเรื่อง mass effect 3 นี้กินขาดเพราะเกมส์เน้นไปที่เนื้อเรื่องอยู่แล้ว
3.เล่น multiplayer นุก mass effect 3 มีจุดเด่นตรงนี้ด้วยละ

Dead Space 3
1.เล่นแล้วจะสยอง แต่ไม่เท่าภาคก่อนหน้านี้ เนื้อเรื่องก็นุกดีนะ
2.co-op เล่นรับรองคุ้ม
3.เป็นเกมส์ที่น่าเล่นอยู่ครับ