PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เห็นผู้หญิง(ทอม) เข้าห้องน้ำชายครับ ปกติไหมครับ

M4A1Predator
21st March 2013, 20:25
วันนี้ผมไปในที่แห่งนึงมาครับ
ระหว่างรอทำธุระ ที่ผมนั่งอยู่ ใกล้ๆมันจะมีห้องน้ำครับ

ผมก็นั่งคุยกับเพื่อนไปเพลินๆ สักพักมีผู้หญิงคนนึง
ทอมแหละครับดูจากภายนอกแล้ว เธอเดินเข้าไปใน
ห้องน้ำชายครับแล้วก็ปิดประตู
ซึ่งตอนแรก ผมก็ไม่เห็นเพราะผมนั่งหันหลังให้ห้องน้ำ
แล้วผมก็คิดว่าจะไปห้องน้ำ พร้อมกับเพื่อนผมมันทำหน้าเอ๋อ
กันครับ ผมเลยถามว่ามีไร มันเลยบอกว่ามีทอมเข้าห้องน้ำไป
ผมก็หันไปมอง ประตูห้องน้ำชายปิดครับ ทั้งๆที่ปกติมันจะเปิด

ผมเลยคิดว่าทำไมเข้าไปแล้วต้องปิดประตูด้วย
รู้แหละว่าเป็นยังไง แต่เข้าห้องน้ำ ญ แล้วมันจะเป็นไรไหมครับ

หลังจากนั้นเธอก็เดินออกมา ผมอยากจะไปถามจริงๆว่าทำไมต้องห้องชาย
แต่กลัวโดนเธอกระทืบครับ

เอ่อเขาใส่ชุด นิสิต กระโปรงเท่าเข่า

ถ้ามองในแง่ดีหน่อยก็ อาจจะมองไม่เห็น Symbol หรือ หาห้องน้ำ ญ ไม่เจอ
ซึ่งมันเป็นไปไม่ได้ครับ

ทุกท่านคิดว่าไงครับ

JamiesMc'Avoid
21st March 2013, 20:26
คงจะสับสนพอๆกับผู้หญิงเห็นตุ๊ดเข้าห้องน้ำหญิงแหละมั้ง ><

NightTheHCG
21st March 2013, 20:27
เวลาผู้ชายปวดฉี่่ไอ่นั้นมักจะ"แข็ง" วิธีทำให้มันหาย "แข็ง" มีหลายวิธีนอกจากฉี ในห้องน้ำ ไม่มี"กล้องวงจร" ทอมก็ทอม ระวังตัวไว้เถอะ 555

reconnang
21st March 2013, 20:30
อย่าให้เจอ...เด่วจะหายเป็นทอม :o

Newdiamond
21st March 2013, 20:31
โธ่ เค้ารอคุณนะนั้น แต่คุณไม่เข้าไปสักที- -

Prometheus
21st March 2013, 20:34
ผิดปกติสิครับ ถึงจะเป็นทอม แต่ก็เป็นเพศหญิง ก็ควรเข้าห้องน้ำผู้หญิง

ไว้รอรัฐบาลสร้างห้องน้ำเพศที่ 3 ค่อยว่ากันใหม่ 5 5 5 (ชาติหน้าเถอะ)

gspretun
21st March 2013, 20:52
เพื่อนผมเคยบอกให้ลองทาลิปสติกเเต่งหน้าเอา เเล้วเข้าห้องน้ำหญิง 555+

ใครกล้าทำ เสียบกล้องเข้าไปด้วยนะครับ เอามาเเชร์กัน 555+

Northz
21st March 2013, 20:55
กระเทยบางคนผมยังเห็นเข้าห้องน้ำหญิงที่ห้างเลยครับก็ไม่เห็นมีใครว่าอะไร
บางครั้งผมก็คิดอยากแต่งกระเทยเข้าห้องน้ำหญิงอยู่เหมือนกัน:blush

M4A1Predator
21st March 2013, 21:22
เท่าที่เข้าใจกระเทยเข้าห้องน้ำ ญ ไป
ห้องน้ำ ญ มันเป็นห้องๆ

แล้วทอมในห้องน้ำชาย ผมหวังว่าเขาคงไม่ยืนฉี่หรอกนะ:D

รู้งี้ผมเข้าไปก็ดีเผื่อจะเจออะไร

FANG
21st March 2013, 21:24
เวลาผู้ชายปวดฉี่่ไอ่นั้นมักจะ"แข็ง" วิธีทำให้มันหาย "แข็ง" มีหลายวิธีนอกจากฉี ในห้องน้ำ ไม่มี"กล้องวงจร" ทอมก็ทอม ระวังตัวไว้เถอะ 555

นัั้นนะสิอย่าให้เจอไม่งั้นกลายเป็นหญิงภายในไม่กี่ชั่วโมง แนๆ

IIIusioN
21st March 2013, 21:28
แปลกอยู่นะครับ แปลกไป >< สงสัยจะอยาก...

chanwitpop
21st March 2013, 21:30
โลกนี้ชักอยู่ยาก

บางทีกำลังฉี่อยู่ทอมเข้ามาก็สะดุ้งเหมือนกันนา

nodoka
21st March 2013, 23:01
ถ้าเขาแต่งตัวแบบผู้ชายอาจจะดูไม่แปลก แต่่นี่แต่งตัวแบบหญิงแล้วเข้าห้องน้ำชาย ผมก็คิดว่าแปลกเหมือนกัน

แต่ผมเคยชวนเพื่อนทอมเข้าห้องน้ำชาย พอดีมันจะล้างมือ แล้วผมแวะเข้าห้องน้ำพอดีเลยบอกมันว่าเข้าๆไปเถอะไม่เป็นไรหรอก ไปหาห้องน้ำหญิงเสียเวลาอีก (มหาลัยผม ห้องน้ำชายกับหญิงอยู่คนละฟากกันเลย)

Mcarmy
21st March 2013, 23:13
ปิดประตูตีแมวรึปล่าว

reconnang
21st March 2013, 23:18
โลกนี้ชักอยู่ยาก

บางทีกำลังฉี่อยู่ทอมเข้ามาก็สะดุ้งเหมือนกันนา

จริงๆผู้หญิงเข้าห้องนํ้าชายก็บ่อยในในห้าง (แม่บ้านทำความสะอาด) ผมยื่นฉี่อยู่ก็มาทำความสะอาดโถข้างๆ :o .... ถ้าผู้หญิงจริงๆเข้ามาผมก็เฉยๆนะ

bitch735
21st March 2013, 23:44
ในผับเพียบฮ่ะ แต่กระเทยเข้าห้องน้ำหญิงเยอะกว่า

topperioz
22nd March 2013, 00:15
ช่างเขาเหอะครับ

ผมรำคาญพวกแม่บ้านชอบเข้ามาทำความสะอาดตอนผมฉี่มากกว่าอีก
ฉี่ที่โถฉี่ดีๆ ยังอุส่าเอาไม้ถูพื้นมาถูใต้โถตรงที่ผมยืน ถูเข้าๆออกๆ ฉี่ไม่สะดวกเลยจริงๆ

มีครั้งหนึ่ง ไปขี้ในห้อง มันยังตามเอาไม้ถูพื้นแหย่เข้ามาถูอีก
คือ ขอขี้ให้เสร็จก่อนได้มั้ย จะถู ค่อยมาถูทีหลังได้ปะ

มันตกใจ รู้บ้างป่าว ขี้หักในกันพอดี