PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : คลินิก ธิติกรอุดรใครเคย ไปมั่ง (รายระเอียดด้านใน)

TheOne
22nd March 2013, 19:42
เป็นคลินิกเกี่ยวกับ สิว ผ่าฯ

คือไปแล้วได้ ยา
คลีมทาหน้า เช้า-เย็น
สบู่ล้างหน้า
แล้วยากิน

คือใช้ทุกอย่าง มาได้ 4 วันแล้ว
รู้สึกว่าหน้า เหมือนดำ ขึ้นอ่ะ T_T
แฟนบอกว่า เหมือนหน้าไหม้เป็น แดง ๆ
แสบหน้าด้วยเล็กน้อย

ใครเคยไปทำมา บอกหน่อยว่าดีป่าว
หรือมีคำแนะนำไรมั่ง ช่วยหน่อย
^__^

ปล. ปุ่มสีแดงหลัง PSU:Raidmax 630w มันเอาไว้ทำไร ??

jamebanjen
22nd March 2013, 20:47
ใช้เยอะไปไม่ดีนะครับ

หน้าจะเหี่ยวได้ครับ

แนะนำให้ล้างหน้าด้วยน้ำเปล่าครับสุดยอดหน้าใสผมใช้อยู่่ :)

flukluking
22nd March 2013, 20:57
รู้สึกแสบให้หยุดใช้เลยครับ

yoshi3416
22nd March 2013, 21:11
จขกท.แพ้แล้วหละครับ

ปล.ผมชนะ

Zerg
22nd March 2013, 21:20
เคยไปครับ ไปบีบสิวครั้งนึง กับไปเอายามาทาหลายครั้ง ของผมไม่หายครับ ขอบายเลย T T ทุกวันนี้ก็ทนหน้าสิวต่อไป หายยากเกิ๊น

Zean_Neo
22nd March 2013, 21:24
ใช้ยาแรงๆอย่างนี้ระวัง หน้ามีอายุก่อนวัยอันควรนะ

ballpoi007
22nd March 2013, 21:31
ผมเคยไปหลายที่ ครับ เคยเป็นสิวเต็มหน้าเลย

ตอนนี้หายหมดแล้ว*0* วุฒิศักดิ์เคยไป คลีนิกทำสิวแถว สะพานควายเคยไป

หมอมวลชน เอ่อเยอะครับ บ่องต๋ง ไม่หายเลยครับ- -*

ซึ้งวิธีที่ทำให้ผมหาย มาจากการออกกำลังกายครับ แล้วล้างหน้าล้างมือ ใช้โฟม การ์นิเย่ห์

แล้วตอนกลางคืนทา แป้งพม่า ไม่รู้จะเรียกว่าปุกเขียว หรือ ไม่ก็ผงวิเศษครับผม

ใช้ดีอยู่ครับ ก็โป๊ะๆ ไป ไม่คิดอะไรมากประมาณ3-6เดือนหายครับ 555 ต้องใช้่เวลา ดีกว่ามานั่งทดลองครับ

ปล.เพื่อนผมคนหนึ่งก็ไปหมอร้านหนึ่งมานะครับ ให้ครีม มาหายเหมือนกันถ้าอยากลอง ถามให้ได้ครับเพราะผมเห็นกับตาว่าดีขึ้นภายใน3สัปดาห์

หน้าเกลี้ยง แต่ผิว ลอกเลยละครับ^_^